คุณสมบัติเบื้องต้นสำหรับผู้สมัคร Fly Dubai, Oman, Qatar และสายการบิน ตอ.กลางอื่นๆ

ภารโรง: myoldeditor

สมัคร Qatar

โพสต์โดย Zeiameei » วันศุกร์ ธ.ค. 12, 2008 7:20 pm

ถ้าไปสมัครแต่ยังไม่มี pass port ได้มั้ยคะ
Zeiameei

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
Zeiameei โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Ceeeeeee » วันอาทิตย์ ธ.ค. 21, 2008 11:19 pm

ขอถามหน่อยคะ ว่าถ้าฟันเกแบบนี้
ฟันเกไม่มาก ดูไม่น่าเกลียดค่ะ .. แต่เห็นค่อนข้างชัดอ่ะคะ
อย่างนี้มีผลต่อสายการบินตะวันออกกลางนึเปล่าคะ
เพราะไปมา 2 ที่ละ แต่ไม่ได้ซะที
ถ้าไม่เกี่ยว จะได้ตัดปัญหานี้ไปคะ จะได้หันมาปรับปรุงส่วนอื่นๆแทนคะ
ถ้าเกี่ยวจะได้มาดูอีกทีว่า จะดัดฟันดีรึเปล่า

รูปภาพ

ขอบคุณคะ
Ceeeeeee

จำนวนการตอบ: 7
Ceeeeeee โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: คุณสมบัติเบื้องต้นสำหรับผู้สมัคร Qatar และตอ.กลางอื่นๆ

โพสต์โดย linlinlw » วันอาทิตย์ เม.ย. 19, 2009 2:16 pm

อยากทราบว่าจะเปิดรับสมัครอีกทีเมื่อไหร่อ่ะคะ
linlinlw

จำนวนการตอบ: 2
linlinlw โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: คุณสมบัติเบื้องต้นสำหรับผู้สมัคร Qatar และตอ.กลางอื่นๆ

โพสต์โดย panupong_miya » วันอังคาร มิ.ย. 09, 2009 10:50 am

ขอบคุนค้าบ
Time and Tide wait for no Man,,,

http://harajuku09.hi5.com
ภาพประจำตัวสมาชิก
panupong_miya
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 88
panupong_miya โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย friendlyz » วันพุธ มิ.ย. 17, 2009 10:01 am

ขอบคุณมากนะค่ะ สำหรับข้อมูล
ว่าแต่ยังจัดฟันอยู่เลย
เง้อๆๆๆ รอต่อไป
ภาพประจำตัวสมาชิก
friendlyz
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 34
friendlyz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย FROGGY22 » วันเสาร์ ก.ย. 05, 2009 9:20 pm

วุฒิ ม 6 จำเป็นไหมครับว่าต้องเป็นภาษาอังกฤษ ผู้มีประสบการณ์ช่วยตอบทีนะครับ ขอบคุณคร้าาาาาาาบ [smilie=bn29.gif] [smilie=bn29.gif]
FROGGY22
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 49
FROGGY22 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย i_jung » วันศุกร์ ต.ค. 16, 2009 12:30 am

ผมสูง 160 แต่เอื้อมแตะที่ความสูง 212 ถึงก็มีสิทธิ์ใช่ป่าวคับ
i_jung

จำนวนการตอบ: 5
i_jung โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re:

โพสต์โดย sfxdonutz » วันจันทร์ ก.พ. 15, 2010 11:08 am

Ceeeeeee เขียน:ขอถามหน่อยคะ ว่าถ้าฟันเกแบบนี้
ฟันเกไม่มาก ดูไม่น่าเกลียดค่ะ .. แต่เห็นค่อนข้างชัดอ่ะคะ
อย่างนี้มีผลต่อสายการบินตะวันออกกลางนึเปล่าคะ
เพราะไปมา 2 ที่ละ แต่ไม่ได้ซะที
ถ้าไม่เกี่ยว จะได้ตัดปัญหานี้ไปคะ จะได้หันมาปรับปรุงส่วนอื่นๆแทนคะ
ถ้าเกี่ยวจะได้มาดูอีกทีว่า จะดัดฟันดีรึเปล่า

รูปภาพ

ขอบคุณคะ

เกี่ยวค่ะ
ไปดัดฟันดีกว่าน้า ขนาดเราฟันเรียงปกติดี แต่ยิ้มเห็นเหงือกเยอะ ยังไม่ได้เลยจ้า
sfxdonutz
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 357
sfxdonutz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย CharCha » วันอังคาร ก.ค. 13, 2010 8:47 pm

Qatar ไม่เอาผล Toefl กับ Toeic หรอค่ะ ???
CharCha

จำนวนการตอบ: 14
CharCha โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สมัคร Qatar

โพสต์โดย kinnykiao » วันอาทิตย์ ก.ย. 12, 2010 6:06 pm

Zeiameei เขียน:ถ้าไปสมัครแต่ยังไม่มี pass port ได้มั้ยคะ

ได้ค่ะ เพราะเราจะหมดอายุอีก1ปี เขาก็ให้เราไปทำใหม่ค่ะ ละส่งให้เขาใหม่อีกที ตอนรอบสอบสัมภาษณ์ไฟนอลอะคะเขาจะบอกเราอีกทีว่าต้องไปทำใหม่ไหม
ไปทำอาทิตนึงก็ได้ละค่ะ ถ้าไปรับเองก็3-4วันค่าาาาละค่อยส่งให้เขา ระหว่างนั้นรอผล ละตรวจร่างกายต่อค่ะ
kinnykiao
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 155
Reputation point: 2
kinnykiao โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย kinnykiao » วันอาทิตย์ ก.ย. 12, 2010 6:10 pm

CharCha เขียน:Qatar ไม่เอาผล Toefl กับ Toeic หรอค่ะ ???

ไม่เอาค่ะ แค่ถ้าเคยสอบละคะแนนเริ่ดหรูก็เอาไปแปะใน Resume ละเน้นตัวหนาให้กรรมกาเห็นนะคะ ^ ^
แต่ตอนเราเราไม่ได้สอบค่ะ เพราะตอนเขาทำกรุ๊ปละสัมภาษณ์ไฟนอลเขาก็ดูเราได้คะว่าโอไหมมม
kinnykiao

จำนวนการตอบ: 155
Reputation point: 2
kinnykiao โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Masae » วันศุกร์ ก.พ. 11, 2011 3:59 pm

[smilie=16.gif]มีสายการบินใหนเปิดรับสมัครบ้างค่ะ ช่วงนี้ [smilie=bn49.gif]
Masae

จำนวนการตอบ: 1
Masae โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Oman, Qatar และสายการบินอื่นๆในภูมิภาคตะวันออกกลาง