มีใครไปวอคอินไลออนหลังๆแล้วยังไม่มีชื่อบ้างคับ?

ภารโรง: myoldeditor

มีใครไปวอคอินไลออนหลังๆแล้วยังไม่มีชื่อบ้างคับ?

โพสต์โดย sgboy » วันศุกร์ ม.ค. 19, 2018 11:04 am

รหัส 1000 อัพ แล้วยังไม่มีชื่อในวันที่ 18,19 ช่วยบอกผมหน่อยว่าผมยังมีสิดลุ้นอยู่ใช่ไหมคับ? หรือว่าชวดไปแล้ว? อะไรยังไง บอร์ดเงียบมาก ....#หาเพื่อนนอยด์😣
sgboy
sgboy
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 23
Reputation point: 0
sgboy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครไปวอคอินไลออนหลังๆแล้วยังไม่มีชื่อบ้างคับ?

โพสต์โดย nongnub » วันศุกร์ ม.ค. 19, 2018 2:21 pm

คาดว่าอาจจะตัดสิทธิ์ไปแล้ว แต่อย่างไรก็ตามเรายังเขาไปดูเว็บของไลอ้อนอยู่ทุกวันเผื่อว่าจะมีประกาศรายชื่อเพิ่ม
nongnub

จำนวนการตอบ: 5
Reputation point: 0
nongnub โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Asia Atlantic Airlines, Asian Air, Jet Asia Airways, New Gen Airways, Thai Lion และสายการบินอื่นๆ ของประเทศไทย