มีใครได้คอลรอบสองจาก AAA แล้วบ้างมั้ยคะ

ภารโรง: myoldeditor

มีใครได้คอลรอบสองจาก AAA แล้วบ้างมั้ยคะ

โพสต์โดย NuKeng » วันศุกร์ มิ.ย. 24, 2016 7:54 pm

เห็นพี่เค้าบอกว่าจะประกาศภายในอาทิตน์นี้ เพราะอาทิตย์หน้าจะเป็นการสัมภาษณ์รอบสองแล้ว แต่เรายังไม่ได้รับโทรศัพท์เลยค่ะ ไม่รู้ว่าพี่เค้าจะคอลหมดทุกคนรึยัง มีใครได้รับคอลบ้างรึยังคะ หรือเราต้องทำใจแล้วคะเนี่ย [smilie=bn34.gif]
NuKeng
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 18
Reputation point: 0
NuKeng โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครได้คอลรอบสองจาก AAA แล้วบ้างมั้ยคะ

โพสต์โดย komson69 » วันเสาร์ มิ.ย. 25, 2016 10:34 am

ผมได้คอลละนะครับได้วันพฤหัส ไปสัมวันจันทร์ตอนนี้พอมีใครจะทราบ process มั้งไมครับ
komson69

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
komson69 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Asia Atlantic Airlines, Asian Air, Jet Asia Airways, New Gen Airways, Thai Lion และสายการบินอื่นๆ ของประเทศไทย