ใครได้คอลAAAแล้วบอกกันบ้างน้าาาา

ภารโรง: myoldeditor

ใครได้คอลAAAแล้วบอกกันบ้างน้าาาา

โพสต์โดย pitch » วันจันทร์ ก.ย. 28, 2015 6:27 pm

รอใจจดใจจ่อมากกกก ขอให้ได้กันเยอะๆนะคะ
pitch
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 82
Reputation point: 0
pitch โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครได้คอลAAAแล้วบอกกันบ้างน้าาาา

โพสต์โดย Steward_Little » วันจันทร์ ก.ย. 28, 2015 7:41 pm

รอด้วยคนคร้าบบบบบ อยากรู้ว่าเค้าคอลเรียงตามอะไรอ่า ถ้าเรียงตามวันนี่ผมหมดสิทธิ์ละ เพราะผมสัมวันพุธ แต่คนวันศุกร์ได้คอลแล้ว
ถ้าตามชื่อ ผมตัว A ก็คงไมาเหลือ Y.Y ยินดีกับคนที่ได้ไปต่อด้วยนะครับ ^^
Steward_Little
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 16
Steward_Little โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครได้คอลAAAแล้วบอกกันบ้างน้าาาา

โพสต์โดย luckynan » วันอังคาร ก.ย. 29, 2015 8:42 pm

รอลุ้นด้วยคนค่า หวังว่าจะเรียกอีกนะคะ [smilie=bn18.gif]
luckynan

จำนวนการตอบ: 3
luckynan โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Asia Atlantic Airlines, Asian Air, Jet Asia Airways, New Gen Airways, Thai Lion และสายการบินอื่นๆ ของประเทศไทย