อยากทราบ process Newjen ใครพอทราบบ้างไหมคะ ??

ภารโรง: myoldeditor

Re: อยากทราบ process Newjen ใครพอทราบบ้างไหมคะ ??

โพสต์โดย LLovey » วันอังคาร พ.ค. 05, 2015 11:45 am

nightmareq เขียน:เราได้คอลแล้วค่ะเมื่อกี้ ไปสัมพาดวันที่ 7 นี้ค่ะ

ยินดีด้วยน้าค่า ตื่นเต้นแทนเลย .

วันนี้ยังมีใครได้คอลอยุ่ไหม ไม่ทราบว่าคอลสิ้นสุดหรือยังคะ ?เพราะรอบ2สัมภาษ6-8นี้
LLovey

จำนวนการตอบ: 4
Reputation point: 0
LLovey โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: อยากทราบ process Newjen ใครพอทราบบ้างไหมคะ ??

โพสต์โดย Pongpatter » วันอังคาร พ.ค. 05, 2015 3:42 pm

รอเหมือนกันเยยครับ ตื่นเต้นๆๆๆครัช [smilie=bn40.gif]
Pongpatter
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 51
Pongpatter โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Shirousa » วันอังคาร พ.ค. 05, 2015 4:43 pm

ได้คอล เมื่อวานตอนเย็นค่ะ ไปสัมวันที่ 7 นี้บ่ายค่ะ มีคัยได้วันที่ 6 มั๊ยคะ เห็นตาม process 6-8
เพื่อนๆ พอจะรู้ process รอบ2 นี้กันมั๊ยคะ แชร์กันๆ เนอะ สู้ๆ ทุกคนน
Grape, Keep your chin up! Smile, smile!
Shirousa

จำนวนการตอบ: 12
Shirousa โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย i_loveta » วันพุธ พ.ค. 06, 2015 5:23 pm

รอบวันที่ 4 มีใคได้ call แล้วบ้าง [smilie=bn49.gif]
i_loveta
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 20
i_loveta โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Asia Atlantic Airlines, Asian Air, Jet Asia Airways, New Gen Airways, Thai Lion และสายการบินอื่นๆ ของประเทศไทย