มีใครได้เมล์ผลรอบไฟนอลจาก AAA บ้างหรือยังคะ?

ภารโรง: myoldeditor

มีใครได้เมล์ผลรอบไฟนอลจาก AAA บ้างหรือยังคะ?

โพสต์โดย ปุยนุ่นมอมแมม » วันจันทร์ ก.พ. 16, 2015 10:51 am

มีใครได้เมล์ผลรอบไฟนอลจาก AAA บ้างหรือยังคะ? [smilie=bn38.gif]
ถ้าผ่านจากรอบนี้ไป จะเป็นการตรวจสุขภาพแล้วใช่มั้ยเอ่ย
ปุยนุ่นมอมแมม

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
ปุยนุ่นมอมแมม โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครได้เมล์ผลรอบไฟนอลจาก AAA บ้างหรือยังคะ?

โพสต์โดย Armieo » วันจันทร์ ก.พ. 16, 2015 1:59 pm

ยังเลยคับ รออยู่เหมือนกัน ได้ข่าวว่าวันนี้เค้าเรียกสัมภาษณ์เพิ่มด้วยนะ
Armieo

จำนวนการตอบ: 12
Armieo โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครได้เมล์ผลรอบไฟนอลจาก AAA บ้างหรือยังคะ?

โพสต์โดย Winggies » วันจันทร์ ก.พ. 16, 2015 9:27 pm

จริงหรอคับ เรียกเพิ่มหรอคับ รู้ได้ยังไงหรอคับ ว่าแต่เพื่อนๆสัมพาดเปนงายบ้างคับ :)
Winggies

Winggies โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nightmareq » วันจันทร์ ก.พ. 23, 2015 7:43 pm

คนเข้าสัมไฟนอลกี่คนคะ แล้วรับกี่คนมีใครทราบบ้างเอ่ย??

มีเรียกสัมเพิ่มด้วยเหรอคะ T___T
55 รับเยอะๆเถอะน้าา
nightmareq
Economy Class

จำนวนการตอบ: 87
nightmareq โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ปุยนุ่นมอมแมม » วันอังคาร ก.พ. 24, 2015 10:10 am

เห็นเพื่อนทราบจากกรรมการว่ารับ 35 คน ส่วนจำนวนคนเข้าสัมภาษณ์ไฟนอลทั้งหมดนี่ไม่ทราบเลยค่ะ [smilie=bn28.gif]

บรรยากาศวันสัมภาษณ์ไฟนอลเป็นเหมือนที่เพื่อนๆรีวิว ไม่มีผิดเพี้ยนเลยค่ะ
ประทับใจการกรรมการทุกท่าน และขั้นตอนการสัมภาษณ์ค่ะ ตรงเวลา ดูเป็นกันเองและให้ความใส่ใจกับเรามากๆ
ปุยนุ่นมอมแมม

ปุยนุ่นมอมแมม โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nightmareq » วันพุธ ก.พ. 25, 2015 3:50 pm

มีคนได้เมล์ผ่านไฟนอลแล้วคะ
nightmareq

จำนวนการตอบ: 87
nightmareq โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย tsubasa_bell » วันพุธ ก.พ. 25, 2015 8:09 pm

ส่งอีเมลไฟนอลแล้ว เช็คอีเมลกันเลยครับ

โชคดีครับ [smilie=bn21.gif]
Do my Best, Do your Best. ^ ^
tsubasa_bell
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 327
tsubasa_bell โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Asia Atlantic Airlines, Asian Air, Jet Asia Airways, New Gen Airways, Thai Lion และสายการบินอื่นๆ ของประเทศไทย