ใครสมัคร lion air บ้าง ค่ะ

ภารโรง: myoldeditor

ใครสมัคร lion air บ้าง ค่ะ

โพสต์โดย promising future » วันอังคาร ก.พ. 03, 2015 11:36 am

application form ที่ดาวโหลดมา หน้า 2 ที่ให้แปะรูปถ่าย อะคะ คือต้องเขียนชื่อหลังรูป แล้วเอามาแปะ แล้วก็แสกนส่งไปหรอค่ะ
หรือuploadรูปจากคอมได้เลยอะคะ :))
promising future

จำนวนการตอบ: 9
Reputation point: 0
promising future โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครสมัคร lion air บ้าง ค่ะ

โพสต์โดย NuchKnapt » วันอังคาร ก.พ. 03, 2015 12:41 pm

promising future เขียน:application form ที่ดาวโหลดมา หน้า 2 ที่ให้แปะรูปถ่าย อะคะ คือต้องเขียนชื่อหลังรูป แล้วเอามาแปะ แล้วก็แสกนส่งไปหรอค่ะ
หรือuploadรูปจากคอมได้เลยอะคะ :))

เค้าแจ้งว่าให้ส่งผ่านอีเมลนะคะ เราคิดว่าน่าจะสแกนส่ง
แต่สงสัยว่าแบบฟอร์ม มันพิมพ์ทับลงไปเลยไม่ได้หรอค่ะ
พอดีเรายังไม่ได้โหลยมาดูเลย [smilie=bn28.gif]
NuchKnapt
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 89
NuchKnapt โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครสมัคร lion air บ้าง ค่ะ

โพสต์โดย ferbiee » วันพุธ ก.พ. 04, 2015 1:25 pm

เราพิมพ์ลงไปเลยนะคะ
ferbiee

จำนวนการตอบ: 14
ferbiee โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Hatori13 » วันศุกร์ ก.พ. 06, 2015 11:38 am

นั่งเฝ้าโทรฯ อยากรู้เค้าจะเริ่มเรียกเมือไหร เค้าจะส่ง invitation มากก่อนใช่ป่าวอะ โชคดีทุกๆคน
ภาพประจำตัวสมาชิก
Hatori13
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 33
Hatori13 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย higina » วันเสาร์ ก.พ. 07, 2015 2:30 am

Hatori13 เขียน:นั่งเฝ้าโทรฯ อยากรู้เค้าจะเริ่มเรียกเมือไหร เค้าจะส่ง invitation มากก่อนใช่ป่าวอะ โชคดีทุกๆคน

เค้าบอกใน process ค่า ว่าจะติดต่อทางอีเมลที่เราส่งไปอย่างเดียว ^^
higina
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 23
higina โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย pamiiz » วันอาทิตย์ ก.พ. 08, 2015 6:11 pm

มีใครได้รับเมลล์บ้างหรือยังคะ รอๆลุ้นๆ [smilie=bn18.gif]
pamiiz

จำนวนการตอบ: 3
pamiiz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Asia Atlantic Airlines, Asian Air, Jet Asia Airways, New Gen Airways, Thai Lion และสายการบินอื่นๆ ของประเทศไทย