สอบถามคนที่เคยมีประสบการณ์สอบว่ายน้ำของสายการบินต่างๆค่ะ (Thai Lion Air ยิ่งดีค่ะ ^^)

ภารโรง: myoldeditor

สอบถามคนที่เคยมีประสบการณ์สอบว่ายน้ำของสายการบินต่างๆค่ะ (Thai Lion Air ยิ่งดีค่ะ ^^)

โพสต์โดย papari » วันจันทร์ ก.พ. 19, 2018 3:53 pm

สวัสดีค่ะ อยากจะขอรบกวนสอบถามผู้ที่มีประสบการณ์ในการสอบรอบว่ายน้ำ กับสายการบินต่างๆ เช่น Thai Lion Air ว่ามีรายละเอียด ขั้นตอน หรือบรรยากาศในการสอบเป็นอย่างไรบ้างคะ มีปรับตกกรณีไหนบ้างคะ หรือมีข้อผิดพลาดอะไรที่ควรเลี่ยงไหมคะ ขอบคุณมากค่ะ [smilie=bn49.gif]
papari

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
papari โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Asia Atlantic Airlines, Asian Air, Jet Asia Airways, New Gen Airways, Thai Lion, Thai Vietjet และสายการบินอื่นๆ ของประเทศไทย