ส่งต่อชุดสมัครแอร์ เจิมแล้ว ติดปีกแน่นอนค่ะ ส่งต่อให้นางฟ้าคนถัดไป

ประกาศรับสมัครงานทุกประเภท ไม่ว่าจะเป็น งานโรงแรม PR หรืองานอื่นๆ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยนสินค้า แนะนำบริการ ประชาสัมพันธ์งานทุกรูปแบบ ห้ามไ่ม่ให้ประชาสัมพันธ์สินค้า ซื้อขาย แลกเปลี่ยน หรือแนะนำบริการประเภทเดียวกับผู้ให้การสนับสนุนเว็บไซต์

ภารโรง: myoldeditor

ส่งต่อชุดสมัครแอร์ เจิมแล้ว ติดปีกแน่นอนค่ะ ส่งต่อให้นางฟ้าคนถัดไป

โพสต์โดย nanaty » วันเสาร์ มี.ค. 16, 2019 4:15 pm

updated 29/03 ขายหมดทุกตัวแล้วค่ะ🙏🏻
1. ตัวนี่ขายแล้วค่ะ - แบรนด์ Long collection ขาย1500/2300 บาทค่ะ สีนี้โดดเด่นมากค่ะ นอกจากทรงสุภาพที่มีสีขาวตัดให้ดูดี สีของเดรสยังสร้างความสง่าด้วยค่ะ คอนเฟิร์ม ตอนใส่ไปมีคนถามด้วยค่ะว่า ซื้อที่ไหน ผ้าดีและใส่ออกมาดูดีมาก
red.jpg (73.33 KiB) เปิดดู 2320 ครั้ง

2. ตัวนี้ขายแล้วค่ะ - ชุดสีขาว - แบรนด์ Long collection 1500 บาท ตัวนี้ใส่พรีสกรีน ผ่านมาแบบงงๆ ด้วยคอนเซปที่ว่า ถ้าอยากจะผ่านด่านหินๆๆที่คนเรียงกันแล้วต้องเลือก ถ้าความสวยเราเสมอคนอื่น จงใช้ความแปลกและแตกต่างค่ะ สีขาวล้วนไปเลย ทำให้กรรมการมองเห็นแล้วเป็นจุดเด่นแน่นอนค่ะ
white.jpg (38.93 KiB) เปิดดู 2323 ครั้ง

3. ตัวนี้ขายแล้วค่ะ - (Sold so fast! )แบรนด์ V sign 1200 บาท ตัวนี้ดีเทลจะไม่เหมือนตัวอื่นตรงที่ผ้าจะมีความวิบๆแต่สุภาพ และทรงจะทำให้ดูโดนเด่นและผอมตรงดีเทลข้างหลังค่ะ
gray.jpg (66.03 KiB) เปิดดู 2321 ครั้ง

4. ตัวนี้ขายแล้วค่ะ - เสื้อแบรนด์ของ photolista สีนี้สวยมากค่ะ ใส่แล้วขับผิวสุดๆแล้วผ้าดีมาก คุ้มราคา ขอขาย500 จาก 790 บาท
photolista.jpg (30.95 KiB) เปิดดู 2296 ครั้ง
nanaty

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
nanaty โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง ขายต่อ course ชุดสูท ฯลฯ รวมข่าวสมัครงานทุกประเภทl (ยกเว้นงานสายการบิน) ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน แนะนำบริการ ประชาสัมพันธ์งานทุกแบบ