ด่วน!!ขายต่อสูท--ร้านlong-สีขาว-สีดำ ส่งฟรี ems

ประกาศรับสมัครงานทุกประเภท ไม่ว่าจะเป็น งานโรงแรม PR หรืองานอื่นๆ ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยนสินค้า แนะนำบริการ ประชาสัมพันธ์งานทุกรูปแบบ ห้ามไ่ม่ให้ประชาสัมพันธ์สินค้า ซื้อขาย แลกเปลี่ยน หรือแนะนำบริการประเภทเดียวกับผู้ให้การสนับสนุนเว็บไซต์

ภารโรง: myoldeditor

ด่วน!!ขายต่อสูท--ร้านlong-สีขาว-สีดำ ส่งฟรี ems

โพสต์โดย poohly2 » วันศุกร์ พ.ค. 04, 2018 8:33 pm

ขายต่อสูทตัดจากร้าน long collection ซ. ละลายทรัพย์ 2 ตัวค่ะ
ผ้าดี อยู่ทรง ตามคอนเชปร้านlong ค่ะ
///เพิ่มเติม line: ammbuttersugar นะ

เจ้าของขายเองค่ะ ตอนนั้นที่ตัด สูง 160 นน 47 ค่ะ ตอนนี้อ้วนขึ้นจ้า55
สามารถไปเพิ่ม/ ขยายไซต์ได้นิดหน่อยนะ สูทแขนสั้นนะ!!

1. สีขาว
ใส่เปลื่ยนถ่ายรูปที่สตูครั้งเดียวค่ะ ไม่เคยใส่ไปสมัครเลยค่ะ สภาพใหม่ 95% ค่ะ
แขวนไว้ในตู้อย่างเดียวค่ะ ---ราคา 1,700 ส่งฟรี ems ค่ะ---
**สูท
ไหล่ 32
อก 30
แขนยาว 30
รอบแขน 30
สูทยาว 61
**กระโปรง
เอว 33
สะโพก 42
ยาว 49

2. สีดำ เคยนำไปแก้ที่ร้าน ลอง นะค่ะเพราะอ้วนขึ้นนะแต่ทรงยีงสวยแช่นเดิมค่ะ
เราตัดใหม่อีกตัวเลยขอส่งต่อนะ---ราคา 1,200 ส่งฟรี ems จ่า---
**สูท
ไหล่ 32
อก 32
แขนยาว 30
รอบแขน 30
สูทยาว 65
**กระโปรง
เอว 35
สะโพก 44
ยาว 48
poohly2
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 15
Reputation point: 0
poohly2 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ด่วน!!ขายต่อสูท--ร้านlong-สีขาว-สีดำ ส่งฟรี ems

โพสต์โดย poohly2 » วันศุกร์ พ.ค. 18, 2018 8:05 pm

เพิ่มเติมจ้าๆๆ

- มีรองเท้าสีขาวครีมขาย ด้วยนะ สภาพ 90% จ้า หนังแท้อย่างดี ทรงสวยมากค่ะของ Photolista จ้า size 36 ///650 ฿ ฟรี ems

- รองเท้าสีดำ size 37 หนังแท้อย่างดีเหมือนกันนะ คู่นี้แถมจ้า ถ้าใส่ไซด์เดียวกันได้นะ

รองเท้าหนังแท้สามารถยืดได้นิดหน่อยนะ หรือติดกันกัดลดไซด์ได้นะ

///ทุกชิ้นขายด่วนนะจ้า เราได้ปีกกำลังจะเดินทางแล้วนะ เลยอยากส่งต่อชุดและรองเท้านะ///
poohly2
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 15
Reputation point: 0
poohly2 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง ขายต่อ course ชุดสูท ฯลฯ รวมข่าวสมัครงานทุกประเภทl (ยกเว้นงานสายการบิน) ซื้อ ขาย แลกเปลี่ยน แนะนำบริการ ประชาสัมพันธ์งานทุกแบบ