รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าร่วมกิจกรรม fly with us in 1 day 27 กุมภาพันธ์นี้

ภารโรง: myoldeditor

Re: รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าร่วมกิจกรรม fly with us in 1 day 27 กุมภาพันธ์นี้

โพสต์โดย konachan » วันพุธ ก.พ. 24, 2010 3:29 pm

โอวว take off โทรมาแจ้งแล้วค่ะ เผื่อใครไม่ได้รับ บอกเลยแล้วกัน

สถานที่: ม.เกษมบัณฑิต วข. ร่มเกล้า อาคาร 2 ชั้น 7
เวลา: ลงทะเบียน 8.30
การแต่งกาย: ไปรเวท ค่ะ แต่สุภาพ นิดนึง
เอกสารที่ต้องfaxกลับให้ทาง take off นะคะ: ใบสมัคร กรอกรายละเอียด ด้วยจ้า

ขอบคุนมากมายจ้า เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ที่ได้ไปวันเสาร์เจอกันนะค๊าา
อยากเห็นคนไทยบินได้ (อีกหลายๆคน)
ภาพประจำตัวสมาชิก
konachan
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 35
Reputation point: 0
konachan โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: รายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าร่วมกิจกรรม fly with us in 1 day 27 กุมภาพันธ์นี้

โพสต์โดย kyo_sung » วันพุธ ก.พ. 24, 2010 3:37 pm

มายืนยันอีกเสียงครับ เจอกันวันเสาร์นี้ครับผม
kyo_sung

จำนวนการตอบ: 23
kyo_sung โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย heii_k » วันพฤหัสฯ. ก.พ. 25, 2010 2:52 am

โฮกก ดีใจอย่างแรง ขอบคุณทีซีซีมากๆๆๆ เลยค่ะ ตอนได้รับโทรศัพท์นี่ลุกขึ้นเต้นระบำกันเลยทีเดียว
:)))
heii_k

จำนวนการตอบ: 28
heii_k โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย konachan » วันพฤหัสฯ. ก.พ. 25, 2010 6:42 pm

heii_k เขียน:โฮกก ดีใจอย่างแรง ขอบคุณทีซีซีมากๆๆๆ เลยค่ะ ตอนได้รับโทรศัพท์นี่ลุกขึ้นเต้นระบำกันเลยทีเดียว
:)))

คาหนาดนั้น เรยหรอคะ ฮ่าๆ เจอกานวันเสาร์จ้า
อยากเห็นคนไทยบินได้ (อีกหลายๆคน)
ภาพประจำตัวสมาชิก
konachan

จำนวนการตอบ: 35
konachan โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม