ประกาศรายชื่อ และชมภาพผลงาน "ภาพของคุณและสถานที่ท่องเที่ยวที่คุณชื่นชอบ" ผู้มีรายชื่อเตรียมรับรางวัลได้เลยครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: ประกาศรายชื่อ และชมภาพผลงาน "ภาพของคุณและสถานที่ท่องเที่ยวที่คุณชื่นชอบ" ผู้มีรายชื่อเตรียมรับรางวัลได้เลยครับ

โพสต์โดย pinky_kik » วันอังคาร ธ.ค. 01, 2009 7:35 pm

ได้รับของแล้วนะคะ
ขอบคุณมากกกกค่ะ รางวัลถูกใจมากมาย
ดีใจมากกกกค่ะที่ยังอุตส่าห์แนบของรางวัลเมื่อครั้งวันแม่มาให้ด้วย

ขอบคุณจากใจค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
pinky_kik
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 72
Reputation point: 0
pinky_kik โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม