เชิญอ่านเรียงความดีๆ "รักแม่ทุกวัน" จากสมาชิกและรายชื่อผู้ได้รับรางวัล

ภารโรง: myoldeditor

Re: เชิญอ่านเรียงความดีๆ "รักแม่ทุกวัน" จากสมาชิกและรายชื่อผู้ได้รับรางวัล

โพสต์โดย myoldeditor » วันจันทร์ ส.ค. 17, 2009 10:07 pm

dam_cmu เขียน:อ๊ะ อยากได้จัง ทามมายผมไม่รู้เรื่องงงงงงงง
อิอิ ยินดีกับผู้โชคดีทุกท่านครับผม ^^

ส่งที่อยู่มาครับ จะจัดไปให้พลัน

ตามนั้น...
http://www.thaicabincrew.com เว็บดีๆ ข้อมูลฟรีๆ ยังมีในโลก
Facebook Fan Page: Thaicabincrew Community and Thai Ground Staff
Twitter: Thaicrew and Thai Ground Staff
Instagram: Thaicabincrew
ภาพประจำตัวสมาชิก
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

จำนวนการตอบ: 2210
Reputation point: 39
myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: เชิญอ่านเรียงความดีๆ "รักแม่ทุกวัน" จากสมาชิกและรายชื่อผู้ได้รับรางวัล

โพสต์โดย wickedbua » วันพุธ ส.ค. 19, 2009 12:34 pm

ได้ของแล้วนะคะ ขอบคุณค่ะ
wickedbua
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 159
Reputation point: 0
wickedbua โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย kanom » วันพฤหัสฯ. ส.ค. 20, 2009 11:16 am

ขอขอบคุณพี่ๆมายโอลด์ทุกคนด้วยนะคะ ที่ได้สร้างสรรค์กิจกรรมแบบนี้ดีดีขึ้นมา..

หนูที่ได้แต่รอการบินไทยเปิดอีกครั้งนึง (แต่ได้ข่าวว่าครึ่งหลังก็ยังไม่เรียกเทรนด์เรย.. อิอิ)
ว่างๆ จากการแวะเข้ามาชมเวปทีซีซีบ่อยๆ ไม่ค่อยจะเห็นว่าสายการบินไหนเปิดรับสมัครลูกเรอเท่าไหร่นัก
ก้อเรยไปเล่นเกมกะพี่ๆซะงั้น
อิอิ ตอนนี้หนูได้รับของที่ระลึก กะกระเป๋าผ้าละนะคะ..
ชอบมากค่ะ ลายการ์ตูนการบินไทยด้วย
ขอขอบคุณมากนะคะ แล้วหนูจะร่วมกิจกรรมของพี่ๆ อีกต่อไปนะคะ
kanom

จำนวนการตอบ: 2
kanom โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย steward_boy » วันเสาร์ ส.ค. 22, 2009 8:42 pm

ขอบคุณมากนะครับ สำหรับของรางวัล ได้รับเรียบร้อยแล้ว สีเสื้อถูกใจมากมาย
steward_boy

จำนวนการตอบ: 160
Reputation point: 10
steward_boy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย pinky_kik » วันจันทร์ ส.ค. 31, 2009 6:12 pm

พี่มายโอล์คะ
มำไมหนูยังไม่ได้ของรางวัลเลยอ่ะคะ
เพื่อนคนอื่นๆเค้าได้กันหมดแล้ว แงๆๆๆๆ
รออยู่นะคะ ฮือๆๆๆๆ
pinky_kik
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 72
pinky_kik โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม