ความคืบหน้า การรับสมัคร TCC's Freelance Reporter (update 4 พย.)

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย iamchatza » วันอังคาร ต.ค. 21, 2008 3:00 am

คุนลุงได้รับจดหมายรึยังอ่า แชทส่งEMSไปวันเสา เค้าบอกน่าจะถึงวันจัน - -*
มีอะไรสงสัยก็ PM มาเลยนะครับ อ่านและตอบทุกฉบับแน่นอน คุยกันค้าบผม ^^
iamchatza
Business Class

จำนวนการตอบ: 221
Reputation point: 0
iamchatza โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nut_fai » วันพุธ ต.ค. 22, 2008 3:40 pm

อยากทำ...เด๋วจะรีบสมัครไปนะคะ...
^o^
ภาพประจำตัวสมาชิก
nut_fai
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 82
nut_fai โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย manew » วันพฤหัสฯ. ต.ค. 23, 2008 10:07 pm

delsey เขียน:น้องมะนิว
ดีใจด้วยคร่า
ที่ได้งานทำเป็นฝั่งเป็นฝา (สำนวนคล้ายๆ แต่งงาน ก็หมายถึงแต่งกับงานประจำอะไรทำนองนั้นมั้งคะ)
ว่าแต่ว่าได้งานที่ไหนเอ่ย กระซิบหน่อยคร่า อย่าบอกนะว่าเป็นแอร์ไปและ
พี่เจอน้องมะขิ่น เอ๊ยมะนิวตัวเป็นๆ วันเสาร์ที่ 11 กย. รอบสอง JetStar ที่โรงแรม Grand Mercure ไงอ่ะค่ะ (พร่ามซะยาว กลัวจำไม่ได้เอามากๆ)
วันนั้นน่ะ พี่อยากให้น้องมะนิว ถ่ายรูปสัมภาษณ์จนตัวสั่น อิอิ (อ่ะล้อเล่นน่า)
แต่คุณเพื่อนๆ ที่นั่งข้างๆ ก็ห้ามไว้เพราะคุณเธอหนีงานมาสมัคร Jetstar เฮ้อ อดดังเลยอ่ะ (อ่ะล้อเล่นอีกรอบ)

จริงๆก็สนใจจะทำงาน Freelance Reporter อยู่เหมือนกันนะ
แต่ไม่มีความสามารถเท่าน้องมะนิว คงต้องขอคำแนะนำอีกหลายอย่าง
แล้วอีกอย่าง ป้าก็ เอ๊ยพี่ก็ไม่เก่งไอทีซะเลย
กลัวจะเป็นภาระคุณ myoldeditor จัง
แต่เรื่องเกราะติดสถานการณ์ tcc น่ะอยู่ในสายเลือด

ท้ายนี้ยังไงก็ขอให้น้องมะนิว
Enjoy and Happy working na ka

delsey
แฟนคลับน้องมะนิว

หูยยยย ขอบคุณมากๆเลยนะคะ :lol:
ดีใจจิงๆที่มีคนจำได้ แฟนๆเว็บเรานี่น่ารักๆกันทั้งน้านนน
ไม่เสียแรงทุ่มเททำงานกะTCCมาเป็นเวลานาน อิอิ

นิวไม่ได้ไปเป็นแอร์หรอกค่า
แค่งานประจำธรรมดาๆ
แต่รับรองว่าไม่หายไปไหน
ถ้าTCCมีงาน รับรองนิวไม่พลาดค่ะ
รับรองว่าเจอกันแน่ๆค่า

สุดท้ายขอบคุณนะคะที่มาเป็นแฟนคลับ :oops: ไม่รู้มาก่อนเลยว่ามีกะเค้าด้วยค่ะ 5 5
manew
TCC freelance reporter
TCC freelance reporter

จำนวนการตอบ: 46
manew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย sacaney » วันจันทร์ ต.ค. 27, 2008 1:12 pm

อยู่ตรงไหนหว่าแถวบ้านนู๋เลย

แต่นู๋มีกล้องแค่ 4ล้านเอง

และก็ว่าง นอกเวลาราชการ อิอิ

อยากทำแท้ๆ
sacaney
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 111
sacaney โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย iamchatza » วันอังคาร พ.ย. 04, 2008 2:00 am

T_T เส้า
มีอะไรสงสัยก็ PM มาเลยนะครับ อ่านและตอบทุกฉบับแน่นอน คุยกันค้าบผม ^^
iamchatza

จำนวนการตอบ: 221
iamchatza โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย white7th » วันพฤหัสฯ. พ.ย. 06, 2008 12:42 am

อายุไม่ถึงคัฟTwT (อิอิ)
whatever happens tomorrow we have today
white7th
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 308
white7th โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย djsoloabs » วันศุกร์ ธ.ค. 12, 2008 2:55 pm

โหยมรู้ช้าไปเมื่อเค้าประกาศผลกันไปแล้ว อีกอย่างเราไม่ได้อยู๋กทมด้วยแหะ แหมแต่อยากทำๆๆๆๆ หนูจะทำๆๆๆๆๆ แงๆ(เค้าประกาศไปแล้วจะมาเพื่ออออ)
djsoloabs

จำนวนการตอบ: 231
Reputation point: 14
djsoloabs โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย viewbeauty » วันเสาร์ ก.พ. 07, 2009 8:09 am

:D ขอแสดงความยินดีกับคนที่ผ่านการคัดเลือกด้วยนะคะ
อยากเก่ง ๆ แบบนี้มั่งจัง อิอิ
รูปภาพ
viewbeauty

จำนวนการตอบ: 100
viewbeauty โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม