มาแล้วว เก็บภาพบรรยากาศงาน ATDI PARTY มาฝากค่า**

ภารโรง: myoldeditor

ขอรูปด้วยคนค่า

โพสต์โดย anakcunamun » วันอังคาร มิ.ย. 10, 2008 1:57 am

คุณ มะนิว ลูกศร ขอรูปด้วยคนนะค่ะ

ดีใจมากๆเลยค่ะที่ได้เจอพี่ปลา มะนิว และ น้องๆ ทุกๆคน สวยๆกานทั้งน้านนน

แอดกานมาน้าจาได้คุยกาน เม้าท์แตกๆๆ

[email protected]
ภาพประจำตัวสมาชิก
anakcunamun
Economy Class

จำนวนการตอบ: 67
Reputation point: 0
anakcunamun โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

add แล้วค่ะ

โพสต์โดย flirt0310 » วันอังคาร มิ.ย. 10, 2008 12:10 pm

add mail ของพี่มะนิวเรียบร้อยแล้วค่ะ กำลังตั้งหน้าตั้งตารอคอยรูปอยู่ :D ขอบคุณมากมากนะคะ ใครไป walk in เมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาบ้างคะ ว่าง ๆ ก็มาเล่าสู่กันฟังนะ สู้ สู้นะคะทุกคน
^_^
flirt0310

จำนวนการตอบ: 78
flirt0310 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ว้า.........

โพสต์โดย AJ » วันอังคาร มิ.ย. 10, 2008 2:06 pm

อยากเห็นคนที่ได้ iphone จังเรยอ่า

สวยมั้ยเอ่ยยยย

:lol:
AJ

จำนวนการตอบ: 1
AJ โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ว้า.........

โพสต์โดย hornet » วันอังคาร มิ.ย. 10, 2008 11:12 pm

AJ เขียน:อยากเห็นคนที่ได้ iphone จังเรยอ่า

สวยมั้ยเอ่ยยยย

:lol:

สวยซิคับ สวยมากด้วย สมกับตำเเหน่งเเละรางวัลมากเลยด้วย ATDI คงเอามาฝากให้ได้ดูกันเร็วๆนี้มั้งคับ งานออกมาดีมากๆครับ ขอยกนิ้วให้เลยเเละขอขอบคุณ atdiสำหรับความทุ่มเททั้งหมดเพื่อพวกเรานะคับ งานสนุกมากมาย พี่เเวนด้าเเรงได้ใจมากกกก ชอบคับ ขอยกให้เป็นตัวเเม่คับผม ...55555
Whatever will be, will be...
hornet
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 20
hornet โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย service mind » วันพุธ มิ.ย. 11, 2008 6:19 pm

ชอบ อุ้ม จัง อิๆ :D มีแต่คนสวยๆ เลยนะคะ อิๆ
service mind
ระดับเทพ เหินฟ้าเดินอากาศโดยไม่ใช้ตั๋ว
ระดับเทพ เหินฟ้าเดินอากาศโดยไม่ใช้ตั๋ว

จำนวนการตอบ: 1348
service mind โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย jaemakmai » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 12, 2008 1:50 am

โอ๊วววววววววววววววววว......
มาดูรุปช้าไปหน่อย เพราะว่าอยู่ดีไม่ว่าดี
ไปเปลี่ยนรหัสซะงั้น กว่าจะ log in ได้ใช้เวลาเกือบ4วัน

อยากบอกว่ารุปไก่แจ้อ้วนนนนน มากกกกกกกก เรยครับพี่ท่าน
ทำทรงผมผิดอย่างแรงงงงง
หน้า บานนนนนนนได้อีก 555++
สงสัยผมคงต้องไปโบท๊อกกรามซะแล้วอิอิ

ยังไงก็ต้องขอบคุณ TCC มากมายครับ
ที่เปิดโอกาสให้ได้พบเพื่อน ๆ ใหม่ และได้ไปงานดีดีแบบนี้
ขอบคุณพี่มะนิวและพี่ปลาที่ดูแลเป็นอย่างดี
โอกาสหน้าอย่าลืมไก่แจ้คนนี้ด้วยนะคร๊าบบบบบบ

ขอบคุณครับ
พี่มายโอลด์ ผู้มีพระคุณ

ps. พี่มะนิวไก่แจ้ขอรูปด้วยน๊ะคร๊าบบบบบบบบบบ(อ้อนนะเนี่ยะอิ..อิ..)
I wanna be a Flight Attendant.
jaemakmai

จำนวนการตอบ: 18
jaemakmai โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nan.mv » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 12, 2008 10:06 am

พี่มะนิวจ๋า
แนนยังไม่ได้รูปเลยจ่ะ
ว่างๆก็ส่งให้บ้างเด้อ!
ขอบคุณค่า
:P :P :P
nan.mv

จำนวนการตอบ: 91
nan.mv โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย manew » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 12, 2008 5:38 pm

น้องแนนและน้องไก่แจ้นะคะ...
มาแอดเอ็มดีกว่า
ส่งทางเอ็มมันเร็วกว่านะ
ไม่งั้นพี่ต้องตาลายตายไปเลยแน่เลยค่ะ :D
รูปมีเป็นล้านเลย แล้วทุกคนอยากได้กันทั้งนั้น

แอดมานะคะ
manew
TCC freelance reporter
TCC freelance reporter

จำนวนการตอบ: 46
manew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

มาแล้วว เก็บภาพบรรยากาศงาน ATDI PARTY มาฝากค่า**

โพสต์โดย junior-crew » วันศุกร์ มิ.ย. 13, 2008 6:45 pm

อยากไปจังเลยครับ
งานที่นัดไว้ก้อเลิกซะดึกเลยครับ
กะจะไปเกาะอยู่รั้วหน้างานครับ
เสื้อก้อตอนนี้มีแต่เสื้อพรางทหารสีเขียวที่ใส่ทำงานอยู่ทุกวันนี้อ่ะครับ
ใส่ไปคงฮือฮาแน่ๆเลยครับ

ขอบคุณ เพือนในบอร์ดนี้น่ะครับ
ที่อุตสาห์หาบัตรมาให้ผม
แต่ผมก้อต้องขอโทษด้วยน่ะคัรบ
ที่ไม่สามารถไปได้ครับ

ขอบคุณสำหรับภาพและกิจกรรมดีๆแบบนี้น่ะครับ
I would like to be free in the sky.............โตขึ้นจะเป็นสจ๊วตกั๊บ
junior-crew
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 1063
junior-crew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย qpid.kate » วันจันทร์ มิ.ย. 16, 2008 5:20 pm

น่าสนุกจังเลยค่ะ
เสียดาย ที่ติดงาน เลยไม่ได้กลับไทยอ่า

พี่แวนด้า น่ารักมากเลยค่ะ เปรี้ยวได้อีก

สุดยอดเลยพี่ ยื๊มมาใส่มั้งได้ไม้คะ :o
เก็บฝันให้ดี อย่าให้ฝันนั้นหนีเราไปได้~
qpid.kate
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 273
qpid.kate โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย cku06 » วันอังคาร ก.ค. 29, 2008 11:56 pm

เสียดายจังเลยครับที่ไม่มีโอกาสได้ไป :D :lol:
cku06

จำนวนการตอบ: 15
cku06 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม