UPDATE รายชื่อสมาชิก TCC ร่วมงาน ATDI Party 2008 6 มิย.เพิ่มอีก 10 คน!!

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย hornet » วันศุกร์ พ.ค. 16, 2008 10:18 am

ใช่ครับ ต้องใส่ข้อมูลตามที่ระบุให้ครบนะครับ ไม่อยากให้เพื่อนๆเสียโอกาสอ่ะคับ ดีใจที่เห็นเพื่อนๆสนใจอยากมาสนุกด้วยกันมากมายเลย ดีครับดี รู้สึกอบอุ่นเเละปลื้มใจเเทนเจ้าภาพนะคร๊าบ ATDI จงเจริญญญญญญญ!!!!!!
Whatever will be, will be...
ภาพประจำตัวสมาชิก
hornet
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 20
Reputation point: 0
hornet โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย hornet » วันศุกร์ พ.ค. 16, 2008 10:19 am

ใช่ครับ ต้องใส่ข้อมูลตามที่ระบุให้ครบนะครับ ไม่อยากให้เพื่อนๆเสียโอกาสอ่ะคับ ดีใจที่เห็นเพื่อนๆสนใจอยากมาสนุกด้วยกันมากมายเลย ดีครับดี รู้สึกอบอุ่นเเละปลื้มใจเเทนเจ้าภาพนะคร๊าบ ATDI จงเจริญญญญญญญ!!!!!! :lol: :lol:
hornet

hornet โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย koryberry » วันศุกร์ พ.ค. 16, 2008 10:08 pm

โอ๊ะ....ปิดรับสมัครแล้วหรอเนี่ย
แสดงว่ามีคนสมัครเข้ามาล้นหลามจริงๆ อิอิอิ
คนที่ยังไม่ได้สมัคร สมัครไม่ทันก็อย่าเสียใจไปนะคะ เอาไว้โอกาสหน้าค่อยมาร่วมสนุกกันใหม่นะคะ
ส่วนคนไหนที่ส่งมาแล้วก็เตรียมลุ้นกันได้เลยนะค๊า ขอให้มีชื่อกันถ้วนหน้าค่าาาา
แล้วเจอกันนะค๊า :P
koryberry
Economy Class

จำนวนการตอบ: 82
koryberry โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย somotha » วันศุกร์ พ.ค. 16, 2008 10:51 pm

autpang เขียน:So excited with Som O our New Emirate Creww

Arjarn Aum must be very vey very gladd...

Thank you very much Pangggg
I have known that you, Pui, and Maprang passed the 2nd round of Bangkok Airways as well...Congratulationsssss naja....

I dont know how to say "Thank you" to Ajarn Aummmm YunG ngaI DEEEEE.....I luv Herrrrrr...She is sUper Teacher jIng Jing !!!!

but most importantly,,,,,I would like to thank ATDI esp. P'Vanda.....She always supports me in every paths that I hv walked jing jingggg...

Moreover,, Thank you P'P' Staffs naka.....for your help in everything ^^

I luv you ATDI !!!!!!!
somotha

จำนวนการตอบ: 24
somotha โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย arttismo » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2008 11:28 am

ยินดีกับผู้ที่ได้รับเลือกด้วยนะคับ

ขอบคุณTCC มาก ๆ นะคับที่ให้โอกาสพวกเราได้เข้าร่วม

และเป็นโอกาสที่ดีที่เราพี่น้องชาว TCC จะได้ทำความรู้จักกัน

ผมได้เลือกแล้วและอยากได้เพื่อนที่ได้รับเลือก

โทรคุยกันและนัดเจอกันก่อนไปงานจะได้ไม่เกร่ง

0863767704

[email protected] (hi5)
[email protected] (msn)

ชื่ออาทคับ
arttismo

จำนวนการตอบ: 95
arttismo โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย porpor_p » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2008 11:31 am

กินแห้ว
:(
porpor_p
Royal First Class
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 557
porpor_p โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย myoldeditor » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2008 1:27 pm

porpor_p เขียน:กินแห้ว
:(

สำรองลำดับแรกเลย รอลุ้นเอาและกันนะน้อง
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

จำนวนการตอบ: 2241
Reputation point: 39
myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย r_rapinnart » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2008 1:33 pm

เย้ๆ ได้ไปเหมือนกันค่ะ
ขอบคุณพี่ๆ TCC นะค่ะ

คราวนี้ต้องหาเพื่อนไปแล้ว
add มานะค่ะ
[email protected] (MSN)

http://www.hi5.com/friend/54477673--NEED--Profile-html (hi5)
r_rapinnart

จำนวนการตอบ: 3
r_rapinnart โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย kipkae » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2008 1:58 pm

ขอบคุณ TCC คะ ไว้เจอกันนะค่ะ ทุกคน
kipkae

จำนวนการตอบ: 13
kipkae โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย hornet » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2008 4:39 pm

ขอเเสดงความยินดีกับผู้ที่ได้รับการคัดเลือกกันทุกคนเลยนะครับ ยินดีต้อนรับสู่งาน ATDI PARTY ด้วยครับผม คงมีโอกาสได้ทำความรู้จักกันในวันงานนะฮะ เพื่อนๆอย่าลืมเตรียมชุดเเต่งกายโทน lemon green เขียวมะนาวมากันนะครับ เผื่อไม่เเน่อาจโชคดีได้รางวัลเเต่งกายยอดเยี่ยมกลับไปก็ได้น๊า(I-Phoneเชียวนะเพื่อนๆ) ใครจะไปรู้ใช่มั้ยครับ งานนี้ไม่ควรประมาทเลยนะคร๊าบบบบเพื่อนๆๆๆ เเล้วเจอกันนะครับผม :D :D
hornet

โพสต์โดย anakcunamun » วันอาทิตย์ พ.ค. 18, 2008 8:07 pm

เย้ๆๆๆๆๆๆๆ

ได้ไปด้วยแล้ว ดีใจๆๆมากเลยค่ะ

ขอบคุณพี่มายโอลล์ นะค่ะ ที่ให้โอกาสได้ไปอ่ะค่ะ

เมื่อเช้าตกใจมาก ที่พี่มายโอลล์โทมา แบบว่า ต้องสารภาพว่า

กะลังหลับอยู่เลยค่ะ 555 แอบเบลอๆ ตกใจ แล้วก็ดีใจ มั่กๆเลยค่ะ

เพื่อนๆคนไหนที่ได้ไปก้ออย่าลืมแอดเรามาน้า

ที่ [email protected]จะได้คุยกันค่ะ
anakcunamun

จำนวนการตอบ: 67
anakcunamun โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย arttismo » วันจันทร์ พ.ค. 19, 2008 4:02 am

เอาแห่กันเขามาคับพี่น้อง

งานนี้ต้องให้เครดิต The Thaicabincrew ที่ให้โอกาสน้อง ๆ ตาดำได้ล่าฝันกัน

คนที่ได้ไปนะคับ อย่าลืมติดต่อกันก่อนนะคับ

ตอนนี้ ผม มีเพื่อนสี่คนแล้ว

เป็นสมาชิกของเราเอง

ดีใจและตื่นเต้นมาก ไม่ได้เวอร์นะ

แต่เป็นจริง ๆ

อย่าลืมติดต่อกันเข้ามานะคับพี่น้อง ชาว TCC

WE LOVE THAICABINCREW.
arttismo

จำนวนการตอบ: 95
arttismo โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม