ภาพและความคิดเห็น กิจกรรมชวนเพื่อนตะลุย TOEIC (8 ชม) เสาร์อาทิตย์ 22-23 มีนา

ภารโรง: myoldeditor

ภาพและความคิดเห็น กิจกรรมชวนเพื่อนตะลุย TOEIC (8 ชม) เสาร์อาทิตย์ 22-23 มีนา

โพสต์โดย admin » วันจันทร์ มี.ค. 24, 2008 6:46 pm

ภาพบรรยากาศกิจกรรมชวนเพื่อนตะลุยโทอิค วันที่ 22-23 มีนาคม 2551 ที่ผ่านมา

รูปภาพ

ทางเข้า

รูปภาพ

จุดลงทะเบียน

รูปภาพ

พี่คิตตี้กล่าวต้อนรับน้องๆ

รูปภาพ

น้องพลอยติวเตอร์

รูปภาพ

บรรยากาศการติวเข้ม

ส่วนหนึ่งของความคิดเห็นและข้อเสนอแนะของผู้เข้าร่วมกิจกรรมตะลุย TOEIC

-อยากให้มีการจัดกิจกรรมอย่างนี้อีก ถือว่าเป็นกิจกรรมที่มีประโยชน์มากๆ สำหรับผู้เตรียมตัวสอบ TOEIC ขอบคุณน้องพลอยที่ช่วยสอนและบอกเคล็ดลับดีๆ ในการสอบ TOEIC ว่าต้องทำอย่างไร เชื่อว่านำไปใช้ได้แน่ 100 %

-ควรจัดกิจกรรมแบบนี้อีกค่ะ เพราะสามารถช่วยแนะแนว สิ่งที่ยังไม่รู้ได้รู้เพิ่มเติมอีกในแนวของเพื่อนติวเพื่อน กิจกรรมแบบนี้ดีค่ะ

-เป็นกิจกรรมที่ดีให้ความรู้และทดสอบทักษะแกผู้ศึกษาค่ะ เป็นการเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ผู้ที่สนใจ เป็นประโยชน์ต่อทุกคนค่ะ ผู้สอนทุ่มเทมากๆ เลย เพราะว่าคงอยากให้เพื่อนๆ ที่เรียนได้กันหมด

-ห้องเรียนอาจจะร้อนไปนิดนึง แต่ว่าเพื่อนๆ น่ารักมาก และน้องพลอย (ติวเตอร์) ใจดี น่ารักสุดๆ และค่าเรียนก็ถูกสุดๆ ด้วย ขอบคุณ Blue Sky & Thai Cabincrew นะค่ะ

-ชอบค่ะ บรรยากาศกันเองดี โดยเฉพาะพี่พลอย ดีมากๆ ตั้งใจสอนมาก มี trick ที่เอาไปใช้ได้จริงๆ เป็นแบบแนะแนวฝึกฝนด้วยตัวเอง ภาพโดยรวมพอใจมาก อยากให้จัดแบบนี้อีกค่ะ หรืออาจจะมีกิจกรรมกับคนที่เคยเข้าร่วมมาแล้วจะได้มา share กัน มาเจอกันอีก ขอบคุณทั้งพี่พลอย และพี่คิตตี้ นะค่ะ

admin
Site Admin
Site Admin

จำนวนการตอบ: 158
Reputation point: 15
admin โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย SPiTFiRE » วันอังคาร มี.ค. 25, 2008 4:22 am

อยากไปเรียนเร็วๆจังค่ะ ^__^
I am the master of my fate; I am the captain of my SOUL.
ภาพประจำตัวสมาชิก
SPiTFiRE
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 21
Reputation point: 0
SPiTFiRE โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย lekhead » วันอังคาร มี.ค. 25, 2008 9:09 am

ดีจริงๆนะที่มีกิจกรรมดีๆแบบนี้อ่ะ เสาร์-อาทิตย์ก็มีอีกนะ ถ้าใครยังไม่ได้สำรองที่นั่งรีบด่วนนะจ๊ะ
lekhead

จำนวนการตอบ: 44
lekhead โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย LaDy SmiTh » วันอังคาร มี.ค. 25, 2008 4:41 pm

สำรองยังไงเหรอคะ

ช่วยบอกกล่าวด้วยค่ะ

สนใจมากเลย..
....สู้เพื่อแม่ค่า....
LaDy SmiTh
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 65
LaDy SmiTh โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ภาพและความคิดเห็น กิจกรรม “ชวนเพื่อนตะลุย TOEIC ” (8 ชม) เสาร์อาทิตย์ 22-23 มีนา

โพสต์โดย junior-crew » วันพฤหัสฯ. มี.ค. 27, 2008 7:29 pm

ขอบคุณที่มีกิจกรรมดีๆแบบนี้อยู่เรื่อยๆน่ะครับ :D
I would like to be free in the sky.............โตขึ้นจะเป็นสจ๊วตกั๊บ
junior-crew
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 1063
junior-crew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย heii_k » วันจันทร์ เม.ย. 14, 2008 1:32 am

ว๊าว อยากเข้าร่วมบ้างจังเลยค่ะ
>____<///
heii_k

จำนวนการตอบ: 28
heii_k โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม