ประกาศรายชื่อผู้เข้าร่วม “ชวนเพื่อนตะลุย TOEIC ” (8 ชม) เสาร์อาทิตย์ 22-23 นี้

ภารโรง: myoldeditor

Re: ปิดหรือยังครับผม

โพสต์โดย Kitty BlueSky » วันจันทร์ มี.ค. 24, 2008 1:26 pm

goodstep เขียน:ที่รับเพิ่มไม่ทราบว่าปิดยังครับผม
ขอบคุณครับผม

อยากไป
สนับสนุนกิจกรมมดีๆครับผม

ขอบคุณครับ

เนื่องจากมีน้องๆ ต้องการเรียนจำนวนมาก Blue Sky จึงจัดเพิ่มให้ ในวันที่ 29-30 มี.ค นี้ เหลือที่นั่งอีกประมาณ 3 ที่ น้องที่สนใจโทรด่วนค่ะที่เบอร์ 081-714-3223

พี่คิตตี้
Steps with us to reach the star!!!
ภาพประจำตัวสมาชิก
Kitty BlueSky
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 16
Reputation point: 0
Kitty BlueSky โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย SPiTFiRE » วันอังคาร มี.ค. 25, 2008 4:19 am

ตื่นเต้นจังเลยค่ะ

นั่งนับวันรอ อิอิ (เว่อเกิน)

จะได้ใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์ซักที 55+

แต่ไม่รู่จะไปถูกป่าวนี่สิ?? -*-
I am the master of my fate; I am the captain of my SOUL.
ภาพประจำตัวสมาชิก
SPiTFiRE

จำนวนการตอบ: 21
SPiTFiRE โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย lekhead » วันอังคาร มี.ค. 25, 2008 9:13 am

น่าจะมีกิจกรรมดีๆแบบนี้อีกเดือนละครั้งก็ยังดีนะค่ะ เป็นประโยชน์ต่อผู้ที่สนใจมากๆค่ะ
lekhead

จำนวนการตอบ: 44
lekhead โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม