Hot!: รายงานภาพบรรยากาศปาร์ตี้สีชมพูสุด Hip “ Christmas party Pinky Blinky night” โดย AIRMADE

ภารโรง: myoldeditor

Hot!: รายงานภาพบรรยากาศปาร์ตี้สีชมพูสุด Hip “ Christmas party Pinky Blinky night” โดย AIRMADE

โพสต์โดย myoldeditor » วันศุกร์ ธ.ค. 21, 2007 3:55 pm

คืนวันอาทิตย์ที่ 16 ธันวาคม (ซึ่งเราเพิ่งรู้ว่าเป็นวันแดงเดือดนัดฟุตบอลคู่สำคัญ) พี่ๆ แอร์เมดจัดงาน Thank you party ขอบคุณน้องๆ ทุกคนและฉลองครบรอบ 2 ปี กับความสำเร็จของนางฟ้ากว่า 100 ตำแหน่ง ใน Concept ปาร์ตี้สีชมพู “Pinky Blinky night” เน้นความสนุกแบบ Hip Hip และให้สมาชิกเชิญ Guest (ชายโสด) มาเพื่อร่วมเกม ‘One minute date’ ได้ด้วย สาวๆ ข่มขวัญกันว่างานนี้ไม่มี “ออมมือ” อะไรจะขนาดนั้น พี่ๆ ถึงกับปาดเหงื่อรอบสองเมื่อยอดผู้ร่วมงานทะลักทะลายกว่า 112 คน เอาเป็นว่าเป็นไงเป็นกัน

รูปภาพ
รูปภาพ

17:00 เริ่มงาน หนุ่มๆ ทยอยกันมาก่อนอย่างคึกคักแต่งตัวตาม Concept เป๊ะสีชมพู (น่ารักมั่ก) ตามมาด้วยสาวๆ ที่ทั้งมาคู่และมาเดี่ยว (เอ่อ..เป็นพี่ พี่จะมาเดี่ยวเก็บแฟนไว้ที่บ้านค่ะ)

รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ
รูปภาพ

น้อง Leena และ น้อง Gott จาก TCC สวยไม่แพ้กันค่ะ

รูปภาพ
รูปภาพ

17:30 เริ่มเก็บแรงด้วยการกินก่อน

รูปภาพ

โต๊ะนี้ของหนุ่มๆ สาวๆ TCC (Ton, Fiat, Gott, Kookie, Par, Leena, Porpor, Praew)

รูปภาพ

18:00 เริ่มเปิดงานด้วยพิธีกร Duo น้องวีซีและน้องโอปอล (อืม..แค่สีถุงน่องก็กินขาดแล้วค่ะ เน้นเด่นไม่ออมมือกันจริงๆ)

รูปภาพ

เห็นหน้ากันชัดๆ ค่ะ น้องวีซี่และน้องโอปอล

รูปภาพ

กระตุ้นจังหวะการ Dance ด้วย Duo Karaoke คู่แรก โฟร์-มด คู่นี้พี่จุ๊คัดสรรและมอบหมายมาเป็นพิเศษ น้องอ๊อฟและหนุ่มคู่หูน้องต้น (คู่นี้นายแน่มากๆ ไป Dance บนนั้นพี่ยังไม่กล้าเลยจ้า)

รูปภาพ

หลังจากนั้นเป็นต้นมาก็เป็นมหกรรมชิงไมค์ ทีมนี้เป็น “ทีมถุงน่อง” แต่งตัวกันเก๋มากๆ แข่งกับพิธีกร ที่ทำเอาช่างภาพของพี่ไขว้เขว เพราะถ่ายออกมามีแต่ทีมถุงน่องจ้า

รูปภาพ
รูปภาพ

พี่จุ๊ต้องพักเบรคเกมส์ “แฟนพันธุ์แท้ Uniform สายการบิน” ผู้เข้าร่วมล้นหลามเพราะของรางวัลเป็น “Eye Palette” ของ “Bloom” ที่ไปบังคับเพื่อนพี่โอ๊คให้ขนกลับมาจากออสเตรเลียเพื่องานนี้โดยเฉพาะ

รูปภาพ

จริงจังกันจริงๆ ค่ะ ยืนยัน ยืนยัน

รูปภาพ

หลังจากนั้นเป็นเกมส์ที่รอคอย “One Minute Date” เกมส์สุด Hip โดยให้ทุกคนทำความรู้จักกันคนละ 1 นาทีแล้วหมุนเปลี่ยน

รูปภาพ
รูปภาพ

เอ่อ…น้องๆ คะ พี่ว่า…..ตอนพี่สอนไม่เห็นสาวๆ ตั้งใจกันขนาดนี้เลยค่ะ

รูปภาพ
รูปภาพ

พักเหนื่อยเอาแรงก่อนค่ะ

รูปภาพ

ในงานมีการประกวด “Miss Pinky Blinky” และ “Love is ..Guy” ด้วย…..โฉมหน้าจ้า กรรมการที่ตัดสินบอกว่าถูกใจบูทสีขาวจริงๆ รับของรางวัลเป็นนาฬิกาสุด Hip “Swatch” และ Set Bluetooth “Nokia”

รูปภาพ
รูปภาพ

ภาพอีกมุมจากการดวล Pool

รูปภาพ
รูปภาพ

น้องๆ แอบทำ Surprise ด้วยการออกมากล่าวคำขอบคุณพี่แต้มกับพี่จุ๊ (ส่วนพี่จุ๋มคลอดน้องมาไม่ได้จ้า)

รูปภาพ

หลังจากนั้นก็มาจับ “Lucky Draw” เป็นของรางวัลมากมายทั้ง Set ของที่ระลึกจากสายการบิน Set เครื่องสำอาง “Bloom” ชุดประทินผิวจาก “เอิบ” และ “Madam Heng” น้องๆ เลยมาเข้าคิวกันยาวๆๆ มากๆ เลยค่ะ แถมจับไม่ได้ไปต่อใหม่ได้อีก

รูปภาพ

ภาพบรรยากาศสาวๆ ในงานค่ะ

รูปภาพ
รูปภาพ

ปิดงานด้วยรูป 2 สาวที่ยืนยันความสนุกในงานด้วย 2 นิ้ว V….แปลว่า Very Good …อิอิอิอิ

รูปภาพ

จบงานไปอย่างสนุกสนานจริงๆ ค่ะ พี่ๆ แอร์เมดขอขอบคุณน้องๆ ทุกๆ คนนะคะไม่ว่าจะเป็นสมาชิกแอร์เมด หนูแต่งตัวกันสวย สนุกสนานมากทำให้งานประทับใจพี่จริงๆ จ้ะ และสมาชิก TCC ที่ไปร่วมงาน ขอบคุณมากๆ สำหรับเพลงคาราโอเกะที่ร้องให้พี่ๆ โดยเฉพาะประทับใจมากๆ ค่ะ ตั้งใจว่า (ถ้ายังมีแรง) จัดกิจกรรมดีๆ จะเชิญน้องๆ TCC ไปร่วมด้วยอย่างแน่นอนค่ะ

สำหรับน้องๆที่อยากเห็นภาพสวยๆ น่ารักๆ แบบเต็มๆ สามารถ Click เข้าไปดูได้ที่
http://airmademember.spaces.live.com/default.aspx

AIRMADE : www.airmade.co.th Tel.02-2343015-6
แก้ไขล่าสุดโดย myoldeditor เมื่อ วันเสาร์ ธ.ค. 22, 2007 12:06 am, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

จำนวนการตอบ: 2232
Reputation point: 39
myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย paruj » วันศุกร์ ธ.ค. 21, 2007 4:29 pm

เอิ๊กกกก มีรูปหนูด้วยยย :oops: :oops:
paruj
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 265
Reputation point: 0
paruj โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย periwinkie » วันศุกร์ ธ.ค. 21, 2007 4:55 pm

ขอบคุณพี่แอร์เมดมากเลยนะคะ อาหารอร่อยมากๆเลยค่ะ บรรยากาศก็ดีค่ะ
periwinkie
Economy Class

จำนวนการตอบ: 94
periwinkie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย heartlessprincess » วันศุกร์ ธ.ค. 21, 2007 5:59 pm

อายอ่ะ รูปนี้หนูมะสวยเลย
เสียดายกลับเร็ว ไม่งั้นจะได้มีโอกาสแก้ตัว ถ่ายรูปใหม่
~~Lonely In Da Crowd~~
~~Back to LONDON~~
heartlessprincess
Royal First Class
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 568
ที่อยู่: ขอกลับไปอยู่อังกฤษได้มั้ย ช้ำใจจากหนุ่มไทยมาเยอะแล้ว
heartlessprincess โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย aOii_coOL » วันศุกร์ ธ.ค. 21, 2007 6:11 pm

รู้สึกอยากจะไปแท้...

อิจฉา... :twisted:
Try and Success !!
aOii_coOL
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 991
Reputation point: 1
aOii_coOL โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย N' Thung » วันศุกร์ ธ.ค. 21, 2007 6:49 pm

งานสีชมพูสวยจัง
ชอบๆ หงิหงิ
Sometimes life can be deceiving
I'll tell you one thing, it's always better when we're together...

รูปภาพ
N' Thung
พ่อเทพทุกสถาบัน
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 1884
Reputation point: 7
N' Thung โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย graceleabhom » วันศุกร์ ธ.ค. 21, 2007 9:09 pm

น่าสนุกจัง...กำลังเบื่อ ๆ อยู่พอดี ดูรูปแล้วหายเบื่อเรย
graceleabhom

จำนวนการตอบ: 60
graceleabhom โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย zoozaarus » วันศุกร์ ธ.ค. 21, 2007 9:24 pm

แอบเขินนะเนี่ย -*- :oops:
"Your time is limited, so don't waste it living someone else's life."
แวะมาทักกันใน Multiply ได้นะคับ ^^
รูปภาพ
zoozaarus
TCC partner
TCC partner

จำนวนการตอบ: 612
zoozaarus โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย graceleabhom » วันศุกร์ ธ.ค. 21, 2007 10:48 pm

น่าสนุกจัง...กำลังเบื่อ ๆ อยู่พอดี ดูรูปแล้วหายเบื่อเรย
graceleabhom

จำนวนการตอบ: 60
graceleabhom โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย paula_pink » วันศุกร์ ธ.ค. 21, 2007 11:01 pm

N' Thung เขียน:งานสีชมพูสวยจัง
ชอบๆ หงิหงิ

ชอบสีชมพูเนอะพี่แป้ง สวยๆ
paula_pink

จำนวนการตอบ: 887
Reputation point: 7
paula_pink โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย eyenae » วันเสาร์ ธ.ค. 22, 2007 12:20 am

พี่แต้ม พี่จุ๊ พี่จุ๋ม เค้าเต็มที่กับงานนี้จริงๆ คะ....ขอบคุณนะคะ....ไว้ปีหน้ามีอีกอย่าลืมชวนนะคะ....ของขวัญเพรียบเรยยไม่มีกั๊ก.....อิอิ :D :D :D
eyenae

จำนวนการตอบ: 799
Reputation point: 12
eyenae โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Weecy » วันเสาร์ ธ.ค. 22, 2007 1:14 am

...มันส์ จนลืมเก็กสวยเลยอะ....เลยได้แค่
สวยแบบ ธรรมชาติลงโทษ 555+
สนุกม๊ากๆ ค่า ขอบคุณพี่สาว ทั้ง 3 ของวีซี่ นะคะ จุ๊บๆ
ขอบคุณ Airmade มากค่ะ
อบอุ่น จริงใจ พาไปถึงฝัน ...โอ้ววววใช้ได้ เลยทีเดียว สโลแกนนี้ อิอิ
คราวหน้าถ้ามีโอกาส ขอวีแก้ตัว เป็นพิธีกร สวยๆ อีกที นะคระ
คิดถึงค่า แล้วเจอกันค่า
ปล. หนุ่ม love is guy...น่ารักจัง อิอิ
Weecy

จำนวนการตอบ: 52
Weecy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม