รายชื่อผู้เข้าร่วม Free Seminar for Jal 22 เมย.นี้

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย goldenfish_26 » วันพฤหัสฯ. เม.ย. 19, 2007 7:18 pm

ไปด้วยเหมือนกัน ดีใจๆๆๆเเต่ไม่มีเพื่อนไปเลย อิอิ แต่จะไปหาเพื่อนที่นั้นหล่ะกัน ไว้เจอกันนะค่ะ
เย้ๆๆ
goldenfish_26
Economy Class

จำนวนการตอบ: 57
Reputation point: 0
goldenfish_26 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Patta_bo » วันพฤหัสฯ. เม.ย. 19, 2007 7:25 pm

ถ้าใส่กางเกงยีนส์จะได้มั้ยอ่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Patta_bo
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 15
Patta_bo โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ernie » วันพฤหัสฯ. เม.ย. 19, 2007 9:17 pm

แล้วเจอกันนะคะ ขอบคุณที่จัดกิจกรรมดี ๆ ค่ะ :D
ernie
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 176
Reputation point: 1
ernie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย myoldeditor » วันศุกร์ เม.ย. 20, 2007 8:42 am

sunnymp เขียน:ขอรบกวนสอบถามเฉยๆ ว่าใช้อะไรเป็นเกณฑ์ตัดสินเหรอคะ เพราะว่าก็ส่งไปเร็วมาก 1 วันหลังจากที่พี่ admin ประกาศเองอ่ะคะ

จับฉลากรึเปล่า หรือว่า ส่งก่อนได้ก่อน

ที่ไม่ได้รับการคัดเลือกเพราะส่งข้อมูลมาไม่ครบตามที่กำหนด การพิจารณาดูจากอะไรกรุณากลับไปดูที่กระทู้ก่อนหน้าครับ
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

จำนวนการตอบ: 2227
Reputation point: 39
myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย myoldeditor » วันศุกร์ เม.ย. 20, 2007 8:44 am

การแต่งการสุภาพเพื่อไปร่วมงานสัมมนาคงไม่ต้องบรรยายกันมากว่าเป็นอย่างไร

ส่วนผู้ที่ถามว่าใส่กางเกงยีนส์ไปได้ไม๊ กรุณาใช้วิจารณญานส่วนตัวเอาเองว่าใส่กางเกงยีนส์ไปในงานสัมมนาเหมาะสมและสุภาพหรือเปล่า
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย sunnymp » วันศุกร์ เม.ย. 20, 2007 3:21 pm

รับรองว่าได้ส่งข้อมูลไปครบแล้วค่ะ จริงๆ นะคะ พี่ลองไปดูข้อมูลที่ส่งไปทางอีเมล์อีกทีซิคะ
ชัวร์มากค่ะว่าส่งครบ แบบ copy paste คำถามที่พี่ admin post ในกระทู้แล้วตอบทีละอัน ครบ 100 % ไม่งั้นไม่ถามหรอกค่ะว่าใช้อะไรตัดสิน ในกรณีมีผู้สมัครเกิน quota ที่รับ
What belongs to you will be yours. Keep doing your best!

รูปภาพ
sunnymp

จำนวนการตอบ: 75
sunnymp โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย myoldeditor » วันศุกร์ เม.ย. 20, 2007 3:46 pm

ผมในฐานะผู้คัดเลือกด้วยตัวเองขอเรียนให้ทราบครับ ว่าสมาชิกที่ได้รับเลือกเข้าร่วมสัมมนาทั้ง 109 คนผมไม่รู้จักหรือเคยเห็นหน้าซักคนเดียว เพราะฉะนั้นไม่มีเหตุผลอะไรที่จะเลือกคนโน้นหรือไม่เลือกคนนี้ตามใจชอบ เกณฑ์การคัดเลือกเราชัดเจนครับ หนึ่งคือมาก่อนได้ก่อน แต่ถ้าสมัครก่อนแต่ส่งข้อมูลไม่ครบ เช่น ขาดชื่อเล่น ขาดเบอร์โทรศัพท์ หรือกระทั่ง subj ไม่ตรงกับที่เราตั้งเงื่อนไขไว้ก็หมดสิทธิ์

อย่างกรณีของคุณ sunnymp ลองไปตรวจสอบดูอีกครั้งนะครับว่า subj ที่คุณส่งมานั้นถูกต้องหรือเปล่า

อาจดูหยุมหยิมครับ แต่มีสมาชิกจำนวนมากที่ส่งข้อมูลทุกอย่างครบถ้วนตามที่เราร้องขอ ดังนั้นเราจำเป็นต้องเลือกบุคคลที่ส่งข้อมูลทุกอย่างถูกต้องครบถ้วนก่อนเป็นลำดับแรกอย่างที่แจ้งไว้ในเงื่อนไขการสมัคร

อย่าลืมครับว่าเราไม่รู้จักสมาชิกส่วนตัวรายบุคคล เราไม่สามารถจัดสอบแข่งขัน เราไม่สามารถจัดแข่งขันประชันโฉม เพราะฉะนั้นต้องเห็นใจทีมงานด้วยครับที่ต้องคัดเลือกบุคคลตามเงื่อนไข (ที่อาจดูหยุมหยิมหรือไร้สาระ) แบบนี้

เข้าใจครับว่าคุณอาจเสียโอกาส แต่เราจำเป็นต้องให้โอกาสแก่บุคคลที่พร้อมกว่าครับ
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

โพสต์โดย tae_wen » วันศุกร์ เม.ย. 20, 2007 4:38 pm

ขอบคุณเช่นกันค่ะ ไม่นึกเหมือนกันว่าจะได้ไป........คริ..คริ สู้ตายค่ะ
You can do it!!!
tae_wen

จำนวนการตอบ: 12
tae_wen โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย sunnymp » วันศุกร์ เม.ย. 20, 2007 5:08 pm

ได้ตรวจสอบ รอบที่ 3 แล้วค่ะ เมื่อกี่เห็นพี่ admin มา post ตอบ ก็เลย ไปเช็ค email ที่ตัวเองส่งให้พี่ พร้อมกับ check ข้อความในกระทู้ที่ post เรื่อง "เตรียมพร้อมก้าวสู่สายการบินญี่ปุ่นอย่างมั่นใจ " ที่ตัวเองได้ copy เก็บไว้ อ่านอีกรอบก็พบว่าได้ส่งคำตอบไปครบถ้วนทุกประการ
"
- ชื่อ นามสกุล ชื่อเล่น (ภาษาไทยเท่านั้น) ข้อต่อๆ ไปจะเป็นภาษาอะไรก็ตามสะดวก
- วันเดือนปีเกิด
- ส่วนสูง
- Username เพื่อแสดงความเป็นสมาชิกเว็บบอร์ดของคุณ
- วันที่คุณสมัครเป็นสมาชิกเว็บบอร์ด (ไม่มี-ไม่ทราบ-ไม่รู้หาจากที่ไหน-หรือแจ้งไม่ตรงความเป็นจริง ตัดสิทธิ์ไม่พิจารณาครับ)
- เบอร์โทรศัพท์มือถือ
รีบส่งมายัง [email protected] subj: Free JAL seminar ภายในเวลา 18.00 น. ของวันพุธที่ 18 เมษายน 2550"

ก็เลยแค่สงสัยน่ะคะ ว่าใช้เกณฑ์อะไรเลือกในเมื่อตัวเองก็ส่งข้อมูลครบถ้วน ถูกต้อง และเร็วด้วย

ไม่ได้คิดว่าพี่ favor เลือกคนรู้จักหรืออะไร ถามดูเฉยๆ ค่ะ เผื่อครั้งหน้าจะได้ทำให้ ถูกมากขึ้น จะได้ได้ไปมั่ง
What belongs to you will be yours. Keep doing your best!

รูปภาพ
sunnymp

จำนวนการตอบ: 75
sunnymp โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

เสียดายจังจากลพบุรี

โพสต์โดย Lookoum » วันศุกร์ เม.ย. 20, 2007 11:02 pm

เพิ่งได้รับ username and password และเข้ามาอ่านกระทู้ต่าง ๆ เดี๋ยวนี้เอง เห็นหัวข้อเรื่อง Semina Jalways แล้วละ เสียดายมาก ๆ ๆ ที่ไม่สามารถจะสมัครทัน เอาไว้คราวต่อไปจะตามให้ทันค่ะ เพราะบ้านอยู่ไกล กทม.มากค่ะ
Lookoum

จำนวนการตอบ: 13
Lookoum โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย myoldeditor » วันเสาร์ เม.ย. 21, 2007 10:53 am

ตรวจสอบแล้วอีกหลายต่อหลายครั้งก็ไม่พบอีเมล์ของคุณ sunnymp ผมจึงได้โทรศัพท์ไปสอบถามเพิ่มเติมกับคุณ sunny ก็ได้รับคำยืนยันว่าได้ส่งอีเมล์มาแล้วจริงๆ และได้ fwd อีเมล์ฉบับนั้นมาให้ผมดูด้วย

ก็ในเมื่อส่งมาแล้วผมไม่ได้รับ ท้ายสุดก็ต้องยกประโยชน์ให้กับสมาชิกครับ

น้อง sunny จึงได้ร่วมการสัมมนาครั้งนี้ด้วยเป็นบุคคลสุดท้าย

จึงเรียนมาเพื่อทราบครับ
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม