ภาพการสัมมนา Middle East Airlines จาก ATDI

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย SweetyFebruary » วันเสาร์ มี.ค. 31, 2007 10:39 pm

ต้องขอบคุณสำหรับกิจกรรมดี ๆ แบบนี้ งานนี้ได้ความรู้ และรับฟังประสบการณ์จากอาจารย์เพียบบบบบบ....ต้องขอบคุณอาจารย์และทีมงานทุกคนนะคะ

ปล.ยินดีที่ได้รู้จักเพื่อนใหม่ ด้วยนะ KATE Tang Vania Amm ฯลฯ Add มาคุยกันได้นะจ๊ะ

ปล.ขนมปังอบเนย หร่อย มั่ก ๆ:)

มะปรางจ้า
What ever will be ,will be
SweetyFebruary
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 42
Reputation point: 0
SweetyFebruary โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย wipcream » วันอาทิตย์ เม.ย. 01, 2007 11:29 pm

[color=violet]:oops: อยากเป็นหนึ่งในนั้นจัง[/color]
ภาพประจำตัวสมาชิก
wipcream
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 184
wipcream โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย sassy_menie » วันอาทิตย์ เม.ย. 01, 2007 11:31 pm

อยากไปด้วยจัง ขอให้มีกิจกรรมดีดีแบบนี้บ่อยๆนะคะ
sassy_menie
Economy Class

จำนวนการตอบ: 86
sassy_menie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย [email protected] » วันจันทร์ เม.ย. 02, 2007 10:12 am

วันนั้นได้รับความรู้มากๆค่ะ ทั้งท่านวิทยากรเองที่ให้ความเป็นกันเองกับพวกเรา เล่าเรื่องสนุกๆ ประสบการ์ณมันส์ๆบนเครื่อง และก็ตอบข้อซักถามของพวกเราทุกข้อ พี่ๆที่ ATDI ก็น่ารักกันทุกๆคนเลยค่ะ

ขอบคุณ TCC ที่ให้โอกาสแพรวได้ไปทำกิจกรรมดีๆเช่นนี้นะคะ

วันหลังจะไปร่วมงานอีกค่า อิอิ
ENCOURAGEMENT IS THE OXYGEN TO OUR SOUL
รูปภาพ
[email protected]
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 281
v@lery โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย bee_beejung » วันอังคาร เม.ย. 03, 2007 4:51 pm

น่าเสียดายจัง ไม่น่าพลาด... แต่เอ๊ะเห็นเพื่อนเราหลายคนเลยนะในนั้นน่ะ น่าสนุกกันจังเลยเน๊อะ เห็น ATDI จัดกิจกรรมดีๆทั้งนั้นเลย ต่อเนื่องไม่หยุดเลย เมื่อกี้เข้า WEB BOARD/JALWAYS กับ EMIRATES ก้อเห็นรับสมัคร ATDI MODEL & SCHOLARSHIP 2007 น่าสนเน๊อะ แต่เกรงว่าความสูงไม่ผ่าน แหง...แหง "อดอีกแย้วเรา" ไม่เป็นไร จะส่งเพื่อนๆไปแทนค่ะ
แนบไฟล์
kapook_35574.gif (16.83 KiB) เปิดดู 6190 ครั้ง
bee_beejung

จำนวนการตอบ: 8
bee_beejung โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Toonie25 » วันอังคาร เม.ย. 03, 2007 5:13 pm

ไว้คราวหน้า ไม่พลาดแน่ แน่
Laddawan Suthiwattananon
Toonie25
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 18
Toonie25 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย comegetme » วันพุธ เม.ย. 04, 2007 4:18 pm

เห็นตัวเองด้วยอ่ะ ดำจัง..........ขอบคุณ TCC หลายๆๆ น่ะค่ะ
Dubai, First Class, International
comegetme

จำนวนการตอบ: 62
comegetme โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย < aomjaa > » วันพุธ เม.ย. 04, 2007 4:30 pm

ดูดีกันทุกคนเลยนะคะ (โอกาสหน้าเราคงจะได้เข้าร่วมกิจกรรมดี ๆ แบบนี้) จะรอนะคะ อิอิอิ
< aomjaa >

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม