ขอความเห็นด่วน: อยากเห็นหน้าแรกของเว็บมีไรมั่ง

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย Mirinda » วันอังคาร ม.ค. 09, 2007 11:02 pm

voy_a_volar เขียน:1. โฆษณามันเยอะจัดครับ แค่หน้าแรกก็โอเค แต่ตามมาหลอกหลอนที่ข้างล่าง-ข้างบนหน้าจอในบางห้องก็รำคาญตาเหมือนกัน
2. รูปแอร์และสจ๊วตใส่ยูนิฟอร์มแต่ละสายการบินที่รับคนไทย
3. section มือหใม่หัดสมัคร เอาเด่นๆไว้หน้าแรก จะได้ไม่ต้องมาถามซ้ำๆในบอร์ดครับ

อัน 3 เหงด้วย อย่างยิ่ง น่าจะรวมกระทู้พวก...ถ่ายรูปที่ไหน...ทาเล็บสีนี้ไป กรรมการจะว่ามั้ย...ช่วยด้วย ฟันไม่ครบ...ฟันกาต่ายทำไง...ฟันเหลือง...รองเท้าแบบไหน...ผูกผ้าพักคอดีมั้ย...ใส่คอเต่าได้เปล่า...และ อีกมากมาย ที่นิยมถามกันอย่างยิ่ง

เพื่อจะได้หากระทู้ที่มีประโยชน์ได้ง่ายขึ้น (มั้ง) อิอิ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mirinda
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 531
Reputation point: 2
Mirinda โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Angel Nuey » วันพุธ ม.ค. 10, 2007 1:10 am

เอาแบนเนอร์ออกได้ไหมค่ะ ชักจะเยอะไปแล้ว ตกลงจะให้ดูแบนเนอร์ หรืออ่านบอร์ดคะ บอร์ดเหลือเนื้อที่นิดเดียว แบนเนอร์ปาเข้าไปครึ่งนึง แบบเดิมก็ดีอยู่แล้วนา
Angel Nuey
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 330
Reputation point: 0
Angel Nuey โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย dirty pig » วันพุธ ม.ค. 10, 2007 7:33 am

ครือว่า...

อยากให้มีการประกาศรับสมัครงานของสายการบินต่างๆให้อยู่คงเดิม

แต่อยากให้เพิ่มpresenter ของสายการบินต่างๆอะคะ แบบว่าอยากดูแอร์ สจ๊วต และก็uniformของสายการบินนั้นๆอะคะ หุหุ
:oops:
dirty pig

จำนวนการตอบ: 551
dirty pig โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย mink_mink » วันพุธ ม.ค. 10, 2007 11:33 am

คือ... :oops: เป็นสมาชิกมาตั้งนานแล้วค่ะ..ได้แต่อ่านบทความต่างๆ แต่ไม่เคยโพสต์เลย... :oops: :oops:

เนื้อหา หรือ โฆษณา ใดๆ ก็แล้วแต่..มีประโยชน์ทั้งสิ้น..แต่ต่างมุมมองกัน ที่สำคัญอยากให้เป็นหมวดหมู่ค่ะ..เช่น โฆษณาก็เป็นฝั่งเดียวกัน..เนื้อหาเป็นหมวดหมู่..

เห็นด้วยกับคนที่บอกว่า มีหัวข้อสำหรับ มือใหม่หัดใช้บริการ อ่ะค่ะ..คำถามจะได้ไม่ซ้ำซาก น่ารำคาญสำหรับท่านที่อ่านจนเบื่อ..ไม่ต้องเปลืองแรงตอบคำถามเดิมๆ น่ะค่ะ

เพิ่มรูปนิดนึงก็ดีนะคะ..

ปล. ชอบอ่านบทความของคุณ กำแหงหาญมากๆ ค่ะ..Flight Check ด้วย

ขอบคุณค่ะ :wink: :oops:
mink_mink

จำนวนการตอบ: 4
mink_mink โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย AMM_PEANUT » วันพุธ ม.ค. 10, 2007 1:33 pm

อยากให้จัดหมวดหมู่จะได้ไม่รก รุงรัง คร้าเบบบบบ :D
AMM_PEANUT
Economy Class

จำนวนการตอบ: 88
AMM_PEANUT โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย iamsakuya » วันพุธ ม.ค. 10, 2007 6:35 pm

pankkamm เขียน:เอาแบนเนอร์ด้านล่างออกได้เปล่าค่ะ ที่เปลี่ยนใหม่อ่ะค่ะ เห็นเวลาเปิดเวบบอร์ดแจลอ่ะค่ะ มันรำคาญตา

เห็นด้วยอย่างยิ่งค่ะ เห็นมีทุกบอร์ดเลยค่ะ
จริงๆแล้วอยากให้ทำเป็นเว็บแฟรช แล้วจัดให้เป็นหมวดหมู่หน่อย แต่ไม่รู้จะยากไปป่าว
แต่แบบเดิมก็โอเคนะคะ แค่จัดระเบียบหน่อยก็โอแล้วล่ะค่ะ โดยเฉพาะโฆษณาดูวุ่นวายไปหมดเลย
iamsakuya

จำนวนการตอบ: 69
iamsakuya โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย myoldeditor » วันพุธ ม.ค. 10, 2007 10:48 pm

เดี๋ยวให้ฟื้นก่อนแล้วจะมาเคลียร์ทุกข้อกล่าวหาครับ

ขอบพระคุณทุกท่านสำหรับความคิดเห็นครับ
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

จำนวนการตอบ: 2234
Reputation point: 39
myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย youngplant » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 11, 2007 12:55 am

เออ คือว่า โคสะนา นั่นมัน เงินทั้งนั้นเลยนะ พี่น้อง

ถ้าไม่อยากให้มีโคสะนา สงสัยคงต้องเก็บค่าสมาชิค

ไม่งั้นเดี๊ยวไม่มีเงินเช่าเซอร์เวอร์
youngplant
พ่อเทพทุกสถาบัน
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 2188
Reputation point: 15
youngplant โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย PK_ATC42 » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 11, 2007 2:01 pm

เสนออีกข้อนะคับ

เวลากระทู้ไหนมีคนมาโพสตอบ ก็ให้มานเด้งมาอยู่บนสุด (ดีมั้ยอ่าา?)
"You Were Not Cleared to Land In my Heart"

รูปภาพ
PK_ATC42

จำนวนการตอบ: 380
PK_ATC42 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย pui_aurora » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 11, 2007 2:45 pm

live chat จ้า

เพราะจะได้คุยกันในหมู่ TCC ^_^
<==== Until The End ====>
pui_aurora

จำนวนการตอบ: 511
pui_aurora โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Monvadee » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 11, 2007 5:19 pm

อยากให้จัด แบนเนอร์ให้เป็นระเบียบกว่านี้ เห็นทุกเวปบอร์ดเลย ดูรกตา จออ่านกระทู้เหลือนิดเดียวเองไม่ สะใจ

ส่วนหน้าแรกดูเหมือนโฆษณาจะเยอะกว่าเนื้อหา
กว่าจะเนื้อหาต้องเสาะหา หลายหน้ากว่าจะเจอ
My dream comes true coz I'm keep trying.
Monvadee
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 136
Monvadee โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย pommy » วันพฤหัสฯ. ม.ค. 11, 2007 6:57 pm

ไม่รู้จะได้ป่าวนะ แต่ปอมว่า โฆษณา ใหญ่มากกกกกกกก คือทําหน้าให้ยาวกว่านี้แบบเลื่อนลงมาก้อได้คะ ตอนนี้มันค่อนข้างรกฮะ อยากให้เปลี่ยนเฉดสีบ้างคะ ด้วยความเคารพ ขอบคุณคะ
รูปภาพ
pommy
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 1108
pommy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม