ขอความเห็นด่วน: อยากเห็นหน้าแรกของเว็บมีไรมั่ง

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย Mac_A380 » วันเสาร์ ม.ค. 06, 2007 10:53 pm

baan_noke_team เขียน:PhP แบบนั้น มันทำง่ายกว่าที่ลุงเค้าวาดเอง ใน Dreamฯ อีกนะครับกัน

PhP มันสำเร็จรูปอยากได้แบบไหนก้เลือกได้ แต่รูปแบบมันก้เหมือนกันคล้ายๆกัน

หรือง่ายๆก็คือ เป็น โมดูลสำเร็จรูปที่ให้เราใช้นั่นเอง

เขียนเอง ออกแบบเอง ดีกว่า สวยกว่าเยอะครับ...

เห็นด้วยครับ ใช้เว็บสำเร็วรูป PHP-NUKE แทบจะเหมือนกันหมดครับ ลองไปดูที่ http://www.thaiflight.com http://www.tgfleet.com http://www.thaib777.com สิครับ คล้ายๆกันหมดเลย แค่แตกต่างตรง Theme ครับ สำหรับพี่ที่เขียนเว็บเป็นเหฯด้วยครับว่าให้เขียนเองดีกว่าครับ
Mac_A380
ระดับเทพ เหินฟ้าเดินอากาศโดยไม่ใช้ตั๋ว
ระดับเทพ เหินฟ้าเดินอากาศโดยไม่ใช้ตั๋ว

จำนวนการตอบ: 1466
Reputation point: 0
Mac_A380 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย youngplant » วันเสาร์ ม.ค. 06, 2007 11:15 pm

เห็นด้วยกะ 2 คนข้างบน สู้เราทำเองดีกว่า ชินกะแบบนี้อะ อิอิ
ชอบลุงแต่งรูป สวยดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
youngplant
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 2188
Reputation point: 15
youngplant โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย minkybyte » วันอาทิตย์ ม.ค. 07, 2007 12:15 am

live chat !!
minkybyte
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 29
minkybyte โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

เห็นด้วยที่ว่าหน้ารกๆอะคับ

โพสต์โดย yuth_whi » วันอาทิตย์ ม.ค. 07, 2007 1:51 am

ควรจัดเรียงใหม่นะครับ แล้วที่ประกาศรับสมัครควรให้ดูโดดเด่น ชัดๆกว่านี้อะคับ ที่ติวภาษาควรจัดเรียงให้ดีกว่านี้อะคับ แล้วควรทำหน้าเพจให้ยาวๆกว่านี้นะคับ รักนะเลยขอติชมหน่อยนะครับ
yochiki takisawa
yuth_whi

จำนวนการตอบ: 43
yuth_whi โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย over_load007 » วันอาทิตย์ ม.ค. 07, 2007 3:55 am

ลดหน้าโฆษณาลงหน่อยก็ดีครับ
เน้นเนื้อหาหรือ link ของการสมัครงานดีกว่าครับ
over_load007
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 667
over_load007 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nut_sangchan sroisungnen » วันอาทิตย์ ม.ค. 07, 2007 5:57 am

อยากให้มีรูปแอร์โฮสเตรจของสายการบินที่กำลังเปิดรับสมัคอยู่ยืนรียงกันค่ะ ( โอ้ยไม่รู้ขอมากไปหรือเปล่านอออออออออ )
45390

45390
nut_sangchan sroisungnen

จำนวนการตอบ: 41
nut_sangchan sroisungnen โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย baan_noke_team » วันอาทิตย์ ม.ค. 07, 2007 8:31 am

นั่นกะตังค์ นะนั่น
.

รูปภาพ
baan_noke_team
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 456
baan_noke_team โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย N' Thung » วันอาทิตย์ ม.ค. 07, 2007 10:45 am

baan_noke_team เขียน:

แม่น 555

คิดไรไม่ออก
รู้แต่รก
เหะเหะ :oops: :oops:
Sometimes life can be deceiving
I'll tell you one thing, it's always better when we're together...

รูปภาพ
N' Thung

จำนวนการตอบ: 1884
Reputation point: 7
N' Thung โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย designer21 » วันอาทิตย์ ม.ค. 07, 2007 4:32 pm

ให้ดูเป็น web variety มีlink gallery ด้วยก็ดีคับ
D r e a m S k y w a r d .
designer21
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 84
designer21 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย over_load007 » วันอาทิตย์ ม.ค. 07, 2007 8:28 pm

N' Thung เขียน:
baan_noke_team เขียน:

แม่น 555

คิดไรไม่ออก
รู้แต่รก
เหะเหะ :oops: :oops:

มันเยอะอ่ะคับ..... :cry: เอามาไว้ข้างในก็ได้
แปะไว้ทุกหน้าที่ link ไปเลยก็ได้

เวปนี้ที่อยู่มาได้ก็เพราะสังคมและเนื่อหานี่ครับ
ส่วน sponsor เพิ่งเข้ามามีบทบาทมากขึ้นเมื่อไม่นานมานี่เอง
ดังนั้นผมว่าเราควรจะขายเนื้อหาเป็นหลักโฆษณาเป็นส่วนประกอบอ่ะคับ

เอ...หรือว่าผมจำผิดหว่า :?:
over_load007

จำนวนการตอบ: 667
over_load007 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ernie » วันอาทิตย์ ม.ค. 07, 2007 8:53 pm

อยากให้เวปมีกราฟฟิกสวย ๆ ง่ะ เรียบ ๆ เก๋ ๆ อ่ะค่ะ จะยากไปมั้ยน้า

http://www.coolhomepages.com
ชอบเข้าไปดูอ่ะค่ะ เอามาจากตอนเรียนคอม มีเวปสวย ๆ เพียบเลย :D
ernie
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 176
Reputation point: 1
ernie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nathapon_m » วันจันทร์ ม.ค. 08, 2007 12:07 am

มี แกลลอรี่ ที่รวมแต่รูปเยอะๆ แบ่งเป็นหมวดหมู่อีกทีใน Gallery ก็ได้ แล้วก็ chat แล้วก็จัดเรียงเหล่าผู้มีอุปการะคุณให้อยู่ในโซนเดียวกัน ดูง่ายสบายตา แต่ความจริงถ้าเปลี่ยนก็ใจหายนะ เกิดมาเจอ TCC ก็แบบนี้ ถ้าเปลี่ยนคงรู้สึกแปลกในช่วงแรกๆอ่ะ
nathapon_m

จำนวนการตอบ: 550
Reputation point: 6
nathapon_m โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม