สมาชิก 1st class เตรียมรับของสมนาคุณได้เลย

ภารโรง: myoldeditor

สมาชิก 1st class เตรียมรับของสมนาคุณได้เลย

โพสต์โดย myoldeditor » วันศุกร์ มิ.ย. 30, 2006 3:04 pm

เพื่อเป็นการตอบแทนน้องๆ ที่เพียรพยายามโพสต์เรื่องราวอันเป็นประโยชน์กับสาธุชนคนรุ่นหลังภายในเว็บบอร์ดอย่างไม่รู้จักเหน็ดเหนื่อย ผมในฐานะผู้ดูแลเว็บบอร์ดแห่งนี้ไม่มีอะไรจะกล่าวนอกจากขอแสดงความขอบคุณทุกท่านที่ร่วมสร้างสรรค์ "สีสัน" และสิ่งดีๆ ให้กับเว็บบอร์ดแห่งนี้

จากรายชื่อทั้ง 12 ท่าน เราได้รับการตอบกลับทั้งหมด 8 ท่าน เรียงตามลำดับได้รับอีเมล์ก่อนหลังดังนี้ครับ

1. คุณ Angel Patt forgot id
2. คุณ Candy Guggig
3. คุณ Barronboss
4. คุณ Snowflake
5. คุณ beer_tg
6. คุณ Enggie
7. คุณ youngplant
8. คุณ scout

เราจะจัดส่งของไปให้พรุ่งนี้ครับ (1 กค.) ส่วนของที่จะจัดส่งไปมีดังนี้

เสื้อโปโล thaicabincrew.com สีครีมเบอร์ L หรือ SS อย่างละหนึ่งตัว, รวมเรื่องสั้นชุด "สูง" ของอีแร้ง, เครื่องบินโมเดล Boeing 747-300 ลาย Reso'cha อัตราส่วน 1:600 ของสายการบิน Japan Airlines, พวงกุญแจลายเครื่องบินแบบต่างๆ ของการบินไทย 6 ชิ้น, เครื่องบินเป่าลม "นกม่วง" ของสายการบินนกแอร์

รวมทั้งหมด 8 ชิ้นสำหรับ 8 ท่าน ท่านไหนได้ของชิ้นไหนไว้ลุ้นกันเมื่อของไปถึงที่บ้านก็แล้วกันครับ

ส่วนอีก 4 ท่านอันได้แก่คุณ en_letters, คุณ janny, คุณ over_load007 และคุณชายสี่ ที่ไม่ได้ติดต่อกลับมาก็ไม่เป็นไรครับ ถือว่าบริจาคของสมนาคุณให้กับน้องๆ รุ่นหลังต่อไปและกัน

รูปภาพ

คอยพบกับการโหวตสมาชิกเว็บบอร์ดทรงคุณค่า the most valuable member of TCC's webboard ได้เร็วๆ นี้ ทีมงานกำลังรวบรวมรายชื่อผู้ที่อยู่ในข่ายทรงคุณค่า และจะนำมาให้เพื่อนสมาชิกได้ร่วมโหวตกันครับ หรือใครคิดว่าผู้ใดเหมาะสม ลองส่งรายชื่อมาให้เราชมกันได้นะครับ
แก้ไขล่าสุดโดย myoldeditor เมื่อ วันศุกร์ ก.ค. 07, 2006 9:25 pm, แก้ไขแล้ว 5 ครั้ง.
ภาพประจำตัวสมาชิก
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

จำนวนการตอบ: 2227
Reputation point: 39
myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Oceaniation » วันศุกร์ มิ.ย. 30, 2006 6:57 pm

อ้าว ทำไมคุณ youngplant, scout, over_load007 ไม่เอาของรางวัลอ่ะคะ เห็นเข้าบ่อยมาก เมื่อวานก็เห็น...

ของรางวัลน่ารักมากคะ หวังอย่างยิ่งว่าปีหน้าจะได้กะเค้าบ้าง และจะมีข้อมูลดีๆมาช่วยเหลือคนใน TCC รุ่นต่อไป ส่วนตอนนี้...ยังทำไม่สำเร็จเลยคะ

แต่เชื่อว่า TCC ทำให้อาชีพแอร์กะสจ๊วตเป็นอาชีพที่งดงามที่สุด สมกับสมญานามว่า "นางฟ้า" และ "เทวดา" สำหรับพวกเรา เพราะน้ำใจคนในบอร์ดนี่แหละ
รูปภาพ
Oceaniation
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 382
Reputation point: 0
Oceaniation โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย youngplant » วันศุกร์ มิ.ย. 30, 2006 11:13 pm

ส่งที่อยู่ไป 3 วันที่แล้วมั้งครับ สงสัยระบบเกิดขัดข้อง
แต่ไม่เป็นไร ยกให้คนอื่นก็ได้ แค่ มายโอล ไม่รำคาณที่โพสแต่เรื่องไร้สาระ
ก็ปลื้มสุด ๆ แล้วครับ อิอิ :oops: :oops: :oops:
youngplant
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 2188
Reputation point: 15
youngplant โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย myoldeditor » วันศุกร์ มิ.ย. 30, 2006 11:32 pm

ส่งมาใหม่ได้เลยครับคุณ youngplant หมดเขต 24 น.คืนนี้ครับ เหลือเวลาอีกครึ่งชั่วโมงเหลือเฟือ ไปดูบอลต่อล่ะครับ...
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย youngplant » วันศุกร์ มิ.ย. 30, 2006 11:35 pm

โอ๊วววววว ให้โอกาสขนาดนี้ จะช้าอยู่ใย อิอิ
youngplant

youngplant โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย youngplant » วันศุกร์ มิ.ย. 30, 2006 11:43 pm

เรียบร้อยแล้วงับ

ป ล1. อยากได้ [email protected] จังเลย อิอิ

ป ล2. ไม่ใช่ความผิดพลาดของระบบแต่อย่างใด เพราะครั้งแรกส่งไปที่ PM แหะ ๆ
youngplant

โพสต์โดย myoldeditor » วันอาทิตย์ ก.ค. 02, 2006 1:42 pm

เดี๋ยวจัดให้ครับทั้งคุณ youngplant และ scout
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

โพสต์โดย SCOUT » วันอาทิตย์ ก.ค. 02, 2006 4:08 pm

พี่มายโอลด์น่ารักเสมอเลยครับ
ขอบคุณครับ จุ๊บๆ :lol:
รูปภาพ
SCOUT

จำนวนการตอบ: 385
SCOUT โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย myoldeditor » วันอาทิตย์ ก.ค. 02, 2006 9:33 pm

อีเมล์ [email protected] จัดให้เรียบร้อยแล้วครับ เข้าไปเช็คเมล์ได้ที่ http://mail.thaicabincrew.com

ส่วน password ก็ตามที่ pm ไปบอกนะครับ log in เข้าไปแล้วเชิญเปลี่ยน password ได้เลยตามอัธยาศัย ส่วน maximum โควต้าคือ 10240kb น่าจะพอนะครับ
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

โพสต์โดย Enggie » วันจันทร์ ก.ค. 03, 2006 11:25 am

พี่ต๋อมขรา..... จุ๊บทีดิ ของรางวัลน่ารักม๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากได้เร็วๆ จังค่ะ

น้องนกม่วง ที่อิงพลาดจากมีตติ้งคราวก่อน คราวนี้จะเป็นของเราแล้ว เย้ๆๆๆๆๆ

ขอบคุณมากๆ เลยนะคะ พี่ต๋อมใจดีที่ซู้ดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ถ้าได้รางวัลแล้วจะบอกค่ะ :D ขอบคุณล้านหนเลยค่ะ :D
Enggie
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 596
Enggie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย over_load007 » วันจันทร์ ก.ค. 03, 2006 2:27 pm

อิอิ ขอเป็นคนที่ปิดทองหลังพระนะครับพี่ต๋อม :wink:
over_load007

จำนวนการตอบ: 667
over_load007 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Enggie » วันจันทร์ ก.ค. 03, 2006 2:51 pm

over_load007 เขียน:อิอิ ขอเป็นคนที่ปิดทองหลังพระนะครับพี่ต๋อม :wink:

ประเสริฐจริงๆ ค่ะพี่ยาหม่อง :cry:
Enggie

จำนวนการตอบ: 596
Enggie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม