สมาชิกระดับ 1st class free ticket everywhere เชิญทางนี้ครับ

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย SCOUT » วันพุธ มิ.ย. 21, 2006 11:16 pm

Barronboss เขียน:ไม่น่าเชื่อเลยนะเนี่ยว่าจะติดโผกะเค้าด้วย....อิอิอิ
แถมชนะพี่ชายสี่ไปแบบหวุดหวิด รั้งอันดับที่9....เลขสวยแฮะ
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้โพสรีพลายเท่าไหร่คับ เนื่องจากไม่มีกระทู้หวือหวาโดนใจ
ให้ตอบซักเท่าไหร่ รอการบินไทยเปิดเมื่อไหร่หล่ะก็ตอบกันมือหงิกทีเดียว
ขอขอบคุณเว็บไซด์ ดีๆแห่งนี้อีกครั้งที่เป็นส่วนหนึ่งให้ผมได้เป็นลูกเรือ
สมใจปรารถนา.....ฝากเอาไว้ไม่เชื่ออย่าลบหลู่...thaicabincrew...
ทำให้คุณเป็นลูกเรือได้จริงๆนะคับ... :D :D :D

อ๊ะ อันนี้เห็นด้วยครับ TCC ช่วยให้คุณบินได้จริงๆ
รูปภาพ
ภาพประจำตัวสมาชิก
SCOUT
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 385
Reputation point: 0
SCOUT โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย amazingtum » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 22, 2006 6:26 pm

เมื่อไหร่น๊า เราจะได้ ของฟรีๆ แบบนี้บ้าง
จะตั้งหน้าตั้งตา โพสต่อไปจ้ะ หุๆ 8)
amazingtum
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 124
amazingtum โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย phenix_duelequartz » วันศุกร์ มิ.ย. 23, 2006 12:58 pm

555 ÁÕ§Õé´éÇ ¹èÒÃÑ¡¨Ñ§§§§ ^^
phenix_duelequartz
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 42
phenix_duelequartz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Kitties » วันศุกร์ มิ.ย. 23, 2006 10:48 pm

เมื่อไหร่เราจะได้เป็น 1st class บ้างนะ :wink:
รูปภาพ
Kitties

จำนวนการตอบ: 185
Kitties โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย over_load007 » วันเสาร์ มิ.ย. 24, 2006 12:18 am

ขอบคุณมากครับ พี่ต๋อม

ต่อไปผมจะโพส เรื่องที่มีสาระมากกว่านี้ครับ

ด้วยความเคารพครับ :wink:
over_load007
Royal First Class
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 667
over_load007 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย youngplant » วันเสาร์ มิ.ย. 24, 2006 1:16 am

over_load007 เขียน:ขอบคุณมากครับ พี่ต๋อม

ต่อไปผมจะโพส เรื่องที่มีสาระมากกว่านี้ครับ

555555555555555555
เหมือนโดนด่ายังไงไม่รู้ งำ ๆ
youngplant
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 2188
Reputation point: 15
youngplant โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย angel_patt_forgot_id » วันเสาร์ มิ.ย. 24, 2006 1:19 am

over_load007 เขียน:ขอบคุณมากครับ พี่ต๋อม

โพสต์แต่หน้าการ์ตูนต่อไปเถอะเฮีย สมเอกลักษณ์ชายชาตรี
รักพวกเมี้ยว ไม่รับตอบปัญหาที่เกินรอยหยักสมอง
รูปภาพ
angel_patt_forgot_id

จำนวนการตอบ: 2013
angel_patt_forgot_id โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย beer_tg » วันเสาร์ มิ.ย. 24, 2006 9:44 am

cocochannel เขียน:โพสกันเป็นพัน :shock:

นั่งหน้าจอกันกี่เดือนเหรอคะ :?:

กี่เดือนอะไรล่ะคับ ของผมอ่าจะเฉียด 5 ปี อยู่แล้ว

ขอบคุณพี่ต๋อมมากนะคับ ต่อไปนี้จะพยายามทำตัวมีสาระมากกว่าเดิมคับ :D

เหมือนได้ตำแหน่ง "นางงามมิตรภาพ " เลย อิอิ :D
รูปภาพ
beer_tg

จำนวนการตอบ: 3038
Reputation point: 21
beer_tg โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ACTING 2,LT » วันเสาร์ มิ.ย. 24, 2006 11:10 am

OH ! สปินดาชิท กล้วยทอด คุณ patt ผม ที่หนึ่ง
I'm so proud of you.
I knew you could do it.

รูปภาพ
ACTING 2,LT
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 48
ACTING 2,LT โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย angel_patt_forgot_id » วันเสาร์ มิ.ย. 24, 2006 7:03 pm

ACTING 2,LT เขียน:OH ! สปินดาชิท กล้วยทอด คุณ patt ผม ที่หนึ่ง
I'm so proud of you.
I knew you could do it.

รูปภาพ

:oops: :oops: จะเอาเป็นเพลงแร๊พน่ะได้มะคุณขา
รักพวกเมี้ยว ไม่รับตอบปัญหาที่เกินรอยหยักสมอง
รูปภาพ
angel_patt_forgot_id

จำนวนการตอบ: 2013
angel_patt_forgot_id โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Sunny_P » วันเสาร์ มิ.ย. 24, 2006 11:44 pm

อูย โพสกัน 2000กว่า คุณแพทนี่ไม่ธรรมดาจริงๆนะเนี่ย :o
Sunny_P

จำนวนการตอบ: 13
Sunny_P โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย snowflake » วันอาทิตย์ มิ.ย. 25, 2006 7:32 pm

youngplant เขียน:ดีจาย ๆๆๆๆ ดีใจ ทำไรไม่ถูกเลย อิอิ

อย่างนั้นเลยนะจ๊ะ
จะพยายามให้เธอเว้นที่ภายใจดวงใจของเธอ
ให้กับฉันได้ยืน รกร้างเยือกเย็นเดียวดายเจียนตายไม่หวั่น
จะทำใจ แบ่งใจให้ฉันนิดนึงพอ....
รูปภาพ
snowflake
Free Ticket 1st Class Everywhere
Free Ticket 1st Class Everywhere

จำนวนการตอบ: 721
snowflake โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม