รายชื่อผู้ร่วม Workshop Basic Flight by Genex 18 มิย. นี้

ภารโรง: myoldeditor

รายชื่อผู้ร่วม Workshop Basic Flight by Genex 18 มิย. นี้

โพสต์โดย myoldeditor » วันอังคาร มิ.ย. 13, 2006 9:21 pm

สถาบัน Genex: the Tutoring Center for Generation X ขอเสนอ Basic Flight For Free!! หลักสูตร Airline Terminology สำหรับสมาชิกเว็บไซต์ thaicabincrew.com โดยเฉพาะ

................................................

ผู้ที่ได้รับการคัดเลือกเข้าร่วม workshop ตามรายชื่อด้านล่างจะต้องโทรกลับเพื่อยืนยันสิทธิของท่านอีกครั้งที่สถาบัน Genex เบอร์โทรศัพท์ 0-2511-5266, 0-2930-2776 ภายใน 15.00 น. ของวันศุกร์ที่ 16 มิถุนายน สมาชิกที่ไม่โทรกลับเพื่อยืนยันจะถูกลบออกจากระบบสมาชิก ติด blacklist และไม่มีสิทธิเข้าร่วมกิจกรรมอื่นใดของ thaicabincrew.com อีกในอนาคต

................................................

รายชื่อสมาชิกที่ได้รับการคัดเลือก

1.Anchalee Amy Kasemmala
2.Areewan OOM Chukaew
3.Methee A Phimdee
4.NICHADA POY PUTKLANG
5.แพรวรำไพ แพรว แสงทอง

6.กีรติ แนน เกิดศิริ
7.จุฑาทิพย์ เก๋ กรภิญโญภาพ
8.ณภัทร ปูเป้ สกุลวชิรมณี
9.นฤมล ต้อย สงศรี
10.ปีติชา จูน อัมพรายน์

11.ปุญชรัสมิ์ คุกกี้ ก่อเจริญวัฒน์
12.ยุวฉัตร แอ้ ขำแดง
13.ลภาภัทร ภัทร สนั่นไหว
14.ธิดา แนน ประทุมกุล
15.วาทินี ชมภู่ ทรัพย์แก้ว

16.ศันศนีย์ เปิ้ล ศิวะพรชัย
17.ศิริกัญญา อัส เกาสุรัตน์
18.สุรางค์ อ๊อบ จิตร์น้อมรัตน์
19.อัญชลี First รักไพรดำรง
20.อัญมณี แวว สิงห์สุรพันธุ์

วัน/เวลา

• วันอาทิตย์ที่ 18 มิถุนายน 2549
• เวลา 13.00-17.00
โปรดตรงต่อเวลาด้วยครับ

สถานที่

สถาบัน GeneX : ตรงข้าม Major รัชโยธิน 1448/8-9 ถ.พหลโยธิน แขวงลาดยาว เขตจตุจักร กรุงเทพ ฯ 10900

รถประจำทาง : 24, 26, 29, 34, 59, 63, ปอ 545, ปอ 509, ปอ 185

หมายเหตุจาก myoldeditor: เสียดายแทนน้องหลายคนที่สมัครมาก่อนแต่ข้อมูลไม่ครบถ้วน เช่น ขาดชื่อ ขาดที่อยู่ หรือบางคนไม่มี username และไม่ได้เป็นสมาชิก ต้องเข้าใจนิดนึงครับว่าเราไม่รู้จักสมาชิกคนหนึ่งคนใดเป็นการส่วนตัว ดังนั้น การคัดเลือกจึงใช้เกณฑ์ความครบถ้วนของข้อมูลเป็นหลัก หวังว่าน้องๆ ที่พลาดหวังคราวนี้จะเข้าใจ เรายังมีกิจกรรมดีๆ แบบนี้อีกเรื่อยๆ ครับ ติดตามกันหน่อยและกัน

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมโดยตรงที่สถาบัน Genex: 0-2511-5266, 0-2930-2776

หมายเหตุ : ทีมงานขอสงวนสิทธิ์ในการนำภาพกิจกรรมในวันดังกล่าวลงเผยแพร่ภายในเว็บไซต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

จำนวนการตอบ: 2253
Reputation point: 39
myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย mona » วันพุธ มิ.ย. 14, 2006 10:59 am

ขอโทษนะคะ กิจกรรมทั้งหมดที่จัด เสียค่าช้จ่ายมั้ญคะ
mona
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 34
Reputation point: 0
mona โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย neko_daisuki » วันพุธ มิ.ย. 14, 2006 9:39 pm

ขอบคุณมากๆ เลยค่า พี่ myoldeditor ที่ใจดี :D :D

น้องภัทรไปแน่ไม่พลาด ว่าแต่ต้องเตรียมอะไรไปบ้างรึเปล่าคะ

แต่งตัวอย่างไรดีคะ รบกวนช่วยตอบด้วย

ต้องขอบคุณ saimai8 เป็นการส่วนตัวด้วยน้า :wink: :wink:
**~ Love me Love my cat ~**
neko_daisuki
Business Class

จำนวนการตอบ: 277
neko_daisuki โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย sexygirl8910 » วันพุธ มิ.ย. 14, 2006 9:54 pm

neko_daisuki เขียน:ขอบคุณมากๆ เลยค่า พี่ myoldeditor ที่ใจดี :D :D

น้องภัทรไปแน่ไม่พลาด ว่าแต่ต้องเตรียมอะไรไปบ้างรึเปล่าคะ

แต่งตัวอย่างไรดีคะ รบกวนช่วยตอบด้วย

ต้องขอบคุณ saimai8 เป็นการส่วนตัวด้วยน้า :wink: :wink:

เราก็ไปอะจ้า เราไปคนเดียวมะมีเพื่อนไปด้วยเรย :cry:
สู้ ๆ สู้ตายค๊า ~

สู้ไม่ไหวล่ะ จิตใจห่อเ*่ยวววววว
sexygirl8910

จำนวนการตอบ: 40
sexygirl8910 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ขอบคุณ

โพสต์โดย periwinkie » วันพฤหัสฯ. มิ.ย. 15, 2006 1:58 pm

ขอบคุณนะคะที่คัดเลือกให้ไปเข้าร่วมกิจกรรมดีๆในครั้งนี้
The liberty of my life.
periwinkie
Economy Class

จำนวนการตอบ: 94
periwinkie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย littleeyes » วันศุกร์ มิ.ย. 16, 2006 11:52 am

แหะ ๆ ติดรายชื่อสำรองกะเค้าด้วย พี่ ๆ เค้าอุตส่าห์โทรมา ....
แต่ก็อดไป ... เพราะบริษัทเลื่อนการดูงานที่กทม.เป็นปลายเดือน
เสียดายจัง ... ว่าแล้วก็จมปลักอยู่เชียงใหม่ไปก่อน เหอ ๆ
ว่าแต่ มี work shop ช่วงปลายเดือนมั้ยคะ อิอิ :D
++++++++++++++++++++++++++++++++
~ * But only love can say try again or walk away. But I believe for you and me. The sun will shine one day * ~
littleeyes
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 147
littleeyes โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย mvx » วันเสาร์ มิ.ย. 17, 2006 3:20 am

โห พอดีผมไม่ทราบเลยว่าจะต้องตรวจสอบรายชื่อจากที่เวป เพราะผมไม่ค่อยมีเวลานัก ผมนึกว่าจะเมล์มาว่าได้รับการคัดเลื่อก เลยไม่ได้เปิดเข้ามาดูที่ประกาศชื่อไว้นะครับ ซึ๋งผมไม่แน่ใจว่าวันนี้ 17 มิ.ย. จะโทรไปยืนยันได้หรือเปล่า หากเจ้าหน้าที่ท่านใดที่เกี่ยวข้องได้เห็นการตอบครั้งนี้ ผมขอโทษอย่างสูงที่ไม่ได้โทรกลับไปยื่นยัน (หากผมไม่สามารถเข้าร่วมได้ เพราะผมไม่ทราบว่าจะประกาศที่นี่นะครับ) กลุ้มใจจังครับ :cry:
mvx

จำนวนการตอบ: 13
mvx โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ขอบคุณมาก ๆ นะคะ

โพสต์โดย amy_aimmie » วันเสาร์ มิ.ย. 17, 2006 2:41 pm

ขอบคุณทาง thaicabincrew มาก ๆ ที่จัดกิจกรรมดี ๆ อย่างนี้ ติดรายชื่อด้วย คือว่าวันนี้มีพี่เค้าโทรมาถามว่าจะไปรึเปล่า เราก็งง ๆ เพราะไม่ทราบว่าเป็นพี่ทางทีมงาน thaicabincrew หรือว่า Genex แต่ก็ตอบตกลงไปเรียบร้อยแล้ว พี่เค้าถามว่า ไม่ได้เช็คเมล์ใช่ไหม เราก็รีบเข้ามาเช็คเมล์เลย คิดว่าจะส่งไปให้ใน e-mail ซะอีก

ใครไปบ้างเอ่ย แล้วเจอกันนะค่ะ ตื่นเต้นๆ อืม..แล้วเรื่องการแต่งตัวล่ะ ต้องใส่ชุดไงไปเอ่ย? มีใครรู้บ้างไม๊คะ ตอบด้วยนะ เรา Amy ค่ะ
amy_aimmie

จำนวนการตอบ: 129
amy_aimmie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ขอบคุณมาก ๆ นะคะ

โพสต์โดย sexygirl8910 » วันเสาร์ มิ.ย. 17, 2006 4:14 pm

amy_aimmie เขียน:ขอบคุณทาง thaicabincrew มาก ๆ ที่จัดกิจกรรมดี ๆ อย่างนี้ ติดรายชื่อด้วย คือว่าวันนี้มีพี่เค้าโทรมาถามว่าจะไปรึเปล่า เราก็งง ๆ เพราะไม่ทราบว่าเป็นพี่ทางทีมงาน thaicabincrew หรือว่า Genex แต่ก็ตอบตกลงไปเรียบร้อยแล้ว พี่เค้าถามว่า ไม่ได้เช็คเมล์ใช่ไหม เราก็รีบเข้ามาเช็คเมล์เลย คิดว่าจะส่งไปให้ใน e-mail ซะอีก

ใครไปบ้างเอ่ย แล้วเจอกันนะค่ะ ตื่นเต้นๆ อืม..แล้วเรื่องการแต่งตัวล่ะ ต้องใส่ชุดไงไปเอ่ย? มีใครรู้บ้างไม๊คะ ตอบด้วยนะ เรา Amy ค่ะ

เราก็ไปอะจ้า โทรไปถามพี่เค้าเเล้ว พี่เค้าบอกว่าใส่ชุดธรรมดาไป :)

ไว้พรุ่งนี้เจอกันจ้า :P
สู้ ๆ สู้ตายค๊า ~

สู้ไม่ไหวล่ะ จิตใจห่อเ*่ยวววววว
sexygirl8910

จำนวนการตอบ: 40
sexygirl8910 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Obby » วันเสาร์ มิ.ย. 17, 2006 9:27 pm

ฮือๆๆๆT_T เพิ่งมีเวลามาเช็คอะค่ะ
ไม่ทันใช่ไม่เนี่ย อุตส่าห์ได้ไป
ถ้ายังทันไปได้ไหมค่ะ บอกหน่อยนะค่ะอยากไปมากๆ
แต่ถ้าไม่ทันจริงๆ ต้องขอโทษจิงๆค่ะ แบบว่าเตรียมตัวสอบเลยวุ่นๆ
Obby

จำนวนการตอบ: 70
Obby โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย neko_daisuki » วันอาทิตย์ มิ.ย. 18, 2006 12:27 am

sexygirl8910 เขียน:
neko_daisuki เขียน:ขอบคุณมากๆ เลยค่า พี่ myoldeditor ที่ใจดี :D :D

เราก็ไปอะจ้า เราไปคนเดียวมะมีเพื่อนไปด้วยเรย :cry:

ไปกับเราก็ได้นะ
เดี๋ยวเราเข้าไปทักเองเพราะเราเห็นหน้าคุณ sexygirl8910 แล้วจ้ะ

เจอกันวันอาทิตย์ บ่ายโมงนะ
**~ Love me Love my cat ~**
neko_daisuki

จำนวนการตอบ: 277
neko_daisuki โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย saimai8 » วันอาทิตย์ มิ.ย. 18, 2006 8:00 am

ขอให้สนุกแล้วก้อได้ความรู้กลับมาทุกคนเลยนะคะ :)
I CaN Do~ aLL 4 U cAUsE u R d onLy 1 fOR Me~~~~~
saimai8

จำนวนการตอบ: 236
saimai8 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ต่อไป

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม