ภาพและเรื่องดีๆ จาก workshop “I wanna be JALs” by Genex

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย nichpearth » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 11, 2006 9:06 pm

ขอขอบพระคุณ myold. ที่จัดกิจกรรมดีๆแบบนี้ให้กับสมาชิกนะคะ (แม้ว่าหนูจายังไม่ได้เข้าร่วม ง่า เพราะติดสอบอ่ะค่ะ)

เป็นกำลังใจให้พี่ทีมงานทุกคนจัดกิจกรรมดีๆๆแบบนี้อีกนะคะ เดี๋ยวรอครั้งหน้าจะพยายามให้ว่างค่ะ :)
nichpearth
พ่อเทพทุกสถาบัน
พ่อเทพทุกสถาบัน

จำนวนการตอบ: 2021
Reputation point: 0
nichpearth โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย pui_aurora » วันศุกร์ พ.ค. 12, 2006 2:08 pm

ว้าวๆๆดีใจกับพี่ทุกคนที่เข้าร่วมอบรมนะค่ะ
คงจะได้ประสบการณ์เพียบเลยเนอะ
.....อยากไปบ้างจัง%!!!!!!
แต่อายุ และ ความสามารถยังไม่ให้อ่ะ
เฮ้อ????เศร้าจัง""" :cry:
ภาพประจำตัวสมาชิก
pui_aurora
Royal First Class
Royal First Class

จำนวนการตอบ: 511
pui_aurora โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย prairrie » วันเสาร์ พ.ค. 13, 2006 9:34 am

เครียดม้ายค้า ตอนโดนสัมพาษณ์ ~~~ ไว้คราวหน้าไปด้วยคนนะคะ
prairrie
Economy Class

จำนวนการตอบ: 56
prairrie โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย yinying » วันเสาร์ พ.ค. 13, 2006 11:19 am

prairrie เขียน:เครียดม้ายค้า ตอนโดนสัมพาษณ์ ~~~ ไว้คราวหน้าไปด้วยคนนะคะ

จะบอกว่ายิ่งกว่าไปรบอีกค่ะ :lol: เหมือนที่พี่เค้าบอกอ่ะนะ แต่ละคนเนี่ยขาสั่นพั่บๆๆๆๆๆๆ จะเป็นลมให้ได้ ไม่รู้ใครดั๊นทะลึ่งไปเปิดแอร์ซะเย็นยังกะขั้วโลกซะขนาดนั้น (เอ หรือว่ามันเย็นเพราะเราเองหว่า เหอเหอ) :oops:

ปล.โน้ต เรายังหาชุดมะได้เลยอ่ะ จะเจอะมั้ยเนี่ย หาผ้าพันคอเผื่อด้วยนะจ๊ะ
รูปภาพ
yinying
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 379
yinying โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย moulin_rouge » วันอาทิตย์ พ.ค. 14, 2006 5:55 pm

วันนี้เพือนเราไปสัมพาดมาอ่า แต่ไม่ผ่าน เพราะสูงไม่ถึงอ่าดิ น่าเสียดายหว่า ไม่น่าเลย
- - Voulez-vous coucher avec moi, ce soir? Vouslez-vous coucher avec moi? - -
รูปภาพ
moulin_rouge

จำนวนการตอบ: 63
moulin_rouge โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม