ผู้ร่วม workshop I wanna be JALs 6-7 นี้อ่านหน่อยครับ

ภารโรง: myoldeditor

ผู้ร่วม workshop I wanna be JALs 6-7 นี้อ่านหน่อยครับ

โพสต์โดย myoldeditor » วันอังคาร พ.ค. 02, 2006 10:02 pm

มีการเปลี่ยนแปลงเวลาเล็กน้อย จาก 10.00 น. เป็น 09.00 น.ตรง เนื่องจากจะมี mock-up interview ในช่วงเช้าและจะมีการถ่ายวิดีโอบันทึกรายบุคคลเพื่อนำมาวิเคราะห์ข้อดีข้อด้อยของแต่ละคน จึงต้องใช้เวลาเพิ่มขึ้นอีกเล็กน้อย จึงเรียนมาให้น้องๆ ที่มีรายชื่อและ confirm เรียบร้อยแล้วกับสถาบัน Genex ได้รับทราบถึงการเปลี่ยนแปลงเวลาในครั้งนี้

เอาเป็นว่า 08.45 เจอกันที่สถาบัน Genex นะครับ กรุณาอย่าไปสายเด็ดขาดเลยขอร้องไว้หน้า myoldeditor บ้าง

สำหรับน้องสมาชิกบางคนที่ป่านนี้ (22.00 น.) ยังไม่ได้โทรไปยืนยันกับสถาบัน Genex ไม่ต้องโทรไปแล้วนะครับ เพราะคุณถูกตัดสิทธิไปเรียบร้อยแล้ว และจะถูกลบออกจากระบบสมาชิกเว็บบอร์ดของ tcc ในเร็วๆ นี้
แก้ไขล่าสุดโดย myoldeditor เมื่อ วันจันทร์ พ.ค. 08, 2006 2:55 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
ภาพประจำตัวสมาชิก
myoldeditor
TCC Staff
TCC Staff

จำนวนการตอบ: 2232
Reputation point: 39
myoldeditor โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

เสียดายจัง

โพสต์โดย icy_vanila » วันพุธ พ.ค. 03, 2006 11:53 am

เพิ่งได้รับโทรศัพท์จาก genex เมือ่ตอน 11.00 ค่ะ ว่าได้เข้าร่วมโครงการ เนื่องจากมีผู้สละสิทธิ์ ได้เป็นตัวสำรอง (ตอนแรกไม่ได้ก็เสียใจไปแล้วนิดๆ) แต่เพิ่งรู้ตัวว่าได้ไป อ้าวเหรอ และไม่ได้เตรียมตัวมันไม่ทันแล้ว ตอนนี้อยู่ต่างจังหวัดอ่ะค่ะ เลยต้องขออภัย และสละสิทธิ์ไป เสียดายมาก และขออภัยทาง tcc และ genex ด้วยนะคะ ที่ไม่สามารถไปร่วมโครงการในครั้งนี้ ได้ หวังว่าโอกาสหน้าคงได้มีโอกาสร่วมกิจกรรมดีๆ แบบนี้อีกนะคะ
อยากไปจริงๆ และไม่เคยคิดจะเบี้ยวเลยด้วยนะคะ
แฟนพันธุ์แท้ TCC
ขอให้เพื่อนๆโชคดีนะคะ เล่าให้ฟังบ้างนะคะ
icy_vanila

จำนวนการตอบ: 6
Reputation point: 0
icy_vanila โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย yinying » วันพุธ พ.ค. 03, 2006 4:20 pm

แต่งตัวเต็มยศเลยค่ะ ถามพี่เค้าแล้ว ให้แต่งเหมือนไปสมัครแอร์เลย
โห :shock: มีถ่ายวีดีโอด้วย ต้องแต่งสวย ๆซะละ
อืม พี่คะหนูกลัวหน้าบานน่ะค่ะ อย่าซูมหนูมากนะ :P
รูปภาพ
yinying
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 379
yinying โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย thaniya » วันพุธ พ.ค. 03, 2006 7:15 pm

เพื่อนๆ ไปกันให้ครบนะคะ แล้วเจอกันคะ
แนบไฟล์
134510_2223636.jpg (13.76 KiB) เปิดดู 5674 ครั้ง
thaniya
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 74
thaniya โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย tough girl » วันพุธ พ.ค. 03, 2006 10:36 pm

ดีใจมากคะที่จะได้ไปร่วม work shop ครั้งนี้ มีถ่ายรูปด้วยเหรอเนี่ย เขิลล์แย่เลย ว่าแต่เรื่องสูทแขนสั้นเราถามพี่ที่โทรมาบอกเราเรื่องการเลื่อนเวลา ว่าเราตัดสูทแขนสั้นไม่ทันแล้วจริงๆ เพราะกว่าจะถึงวันอาทิตย์เราก็ไม่ว่างเลย พี่ท่านนั้นก็ได้อนุญาตให้เราใส่แขนสั้นไปได้ละคะ ขอบคุณจริงๆคะ ว่าแต่เราต้องเตรียมอะไรไปเพิ่มเติมรึป่าวนะ อย่างเช่นเตรียมเครื่องสำอางไปเอง เตรียมตัวเตรียมใจ เป็นต้น ใครพอรู้บ้างรึป่าวคะ
tough girl

จำนวนการตอบ: 2
tough girl โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย wasuthida » วันพฤหัสฯ. พ.ค. 04, 2006 3:49 pm

ใส่สูทแขนยาวไม่ได้เลยใช่มั้ย ค่ะ ที่จะไปทำwork shop อาทิตย์นี้
wasuthida
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 22
wasuthida โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย jangchuna3 » วันเสาร์ พ.ค. 06, 2006 9:17 pm

เมื่อไหร่จะมีกิจกรรมดีๆอย่างงี้ ให้คนที่เหลืออีกน้า :cry: ....อยากไปด้วย จังเลยค่ะ :o
:)เราจะไม่ ลด ละ เลิก "ความฝัน" ชิ.. มิ.. เคอะ
jangchuna3
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 17
jangchuna3 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม