รายชื่อผู้ร่วม Workshop I wanna be JALs by Genex 6-7 may นี้

ภารโรง: myoldeditor

โพสต์โดย M » วันจันทร์ พ.ค. 01, 2006 7:56 pm

อยากทราบเรื่องการแต่งตัวเหมือนกันค่า ว่าต้องเต็มยศขนาดไหนค่ะ
รบกวนด้วยค่ะ

เพื่อนๆ คนไหนได้ไปวันที่ 6 บ้างค้า ยกมือหน่อยเร้ว :D
M

โพสต์โดย Gunggade » วันจันทร์ พ.ค. 01, 2006 9:50 pm

เราได้ไปวันที่ 6 คะ ไปยังไง อยู่ตรงไหน ยังไม่รู้เลยอะ :shock:
แล้วเดี๋ยวเจอกันนะคะ เพื่อนๆ ยินดีที่ได้รู้จักคะ :)
ภาพประจำตัวสมาชิก
Gunggade

จำนวนการตอบ: 4
Reputation point: 0
Gunggade โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Workshop "I wanna be JALs"

โพสต์โดย onkamol » วันอังคาร พ.ค. 02, 2006 10:46 am

น่าจะเปิดรอบสองนะคะ เพราะมีพื่อน ๆ สมาชิกหลายคนสนใจอยากจะร่วมกิจกรรมดี ๆ ของ Genex กันแต่สมัครไม่ทันคะ
onkamol

จำนวนการตอบ: 7
onkamol โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

I wanna be Jals

โพสต์โดย thaniya » วันอังคาร พ.ค. 02, 2006 5:53 pm

สวัสดีคะ คุณ senorita2bitchy แล้วก็คุณ aimee รวมทั้งเพื่อนๆทุกคนด้วยนะคะ เราได้ไปวันอาทิตย์ที่ 7 เหมือนกันคะ ยังไงก็ add มาคุยกันนะคะ [email protected] คะ
:D
แนบไฟล์
note ka
134510_2223636.jpg (13.76 KiB) เปิดดู 3891 ครั้ง
thaniya
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 74
thaniya โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: I wanna be Jals

โพสต์โดย senorita2bitchy » วันอังคาร พ.ค. 02, 2006 6:20 pm

thaniya เขียน:สวัสดีคะ คุณ senorita2bitchy แล้วก็คุณ aimee รวมทั้งเพื่อนๆทุกคนด้วยนะคะ เราได้ไปวันอาทิตย์ที่ 7 เหมือนกันคะ ยังไงก็ add มาคุยกันนะคะ [email protected] คะ
:D

:shock: Oh my God ! นั่นรูปน้อง thaniya ตัวเป็นๆเลยรึปล่าวคะนั่น......พี่รู้สึกหมองเศร้า...เหงา...ดับ..อย่างบอกไม่ถูกเรยยยยยยยยยค่ะ..ทำไมไม่น่ารักแบบคนอื่นเขาบ้างเน้อออออออ :cry:
..ไม่เป็นไรค่ะ.ถึงไม่สวยไม่น่ารักแบบคนอื่น..แต่พี่ก็แก่กว่าคนอื่นล่ะนะ...เห็นมั้ยว่าพี่ก็มีดีเหมือนกัน...(นี่ดีแล้วใช่มั้ย )....อย่าถือสาพี่เลยนะคะ...ช่วงนี้สติแตก...มือสั่น...ครั่นเนื้อครั่นตัว....ไม่รู้เป็นอะไร..สงสัยจะเป็น JAL Syndhrom อ่ะค่ะ :oops: ...

***ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ N' Noteสุดสวย แล้วคุยกันใน MSN นะจ๊ะ****
senorita2bitchy
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 296
ที่อยู่: ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ในอ้อมใจของ N' ตุ้ย V12 ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ ~ 7th Floor in Heaven
senorita2bitchy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Pahang » วันพุธ พ.ค. 03, 2006 10:43 am

เห็นด้วยกะคุณsenoritaอย่างยิ่งเลยว่าน้องthaniyaน่ารักมั่กๆ
แต่คุณsenoritaก็หน้าเด็กนะ เราว่าเรายังดูแก่ก่าอีก :D
เราก็ได้ไปวันที่ 7 เหมียนกันพอดีไม่ได้ทำงานอยู่บางกอก
เอาไว้เจอกันนะ แล้วจะแอดmไปคุยด้วยคนนะ
แนบไฟล์
coffee or tea?
sche-baito.gif (1.16 KiB) เปิดดู 3874 ครั้ง
Pahang

จำนวนการตอบ: 5
Pahang โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

...

โพสต์โดย serebrum02 » วันพุธ พ.ค. 03, 2006 7:56 pm

ยินดีที่ได้รู้จัก ทุกๆคนนะคะ

นี่ก้อได้วันอาทิตย์ที่ 7 เหมือนกันคะ

แนะนำกันด้วยนะคะ

ไว้แอด m มาคุยกันนะจ๊ะ

[email protected]
serebrum02

จำนวนการตอบ: 1
serebrum02 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย M » วันศุกร์ พ.ค. 05, 2006 4:28 pm

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ

ยังไม่มีสูทแขนสั้นเลย
สงสัยต้องใส่แขนยาว แล้วใส่เชิ้ตแขนสั้นข้างใน
เพื่อนๆ คนไหนไปวันที่ 6 แล้วใส่แขนยาวกันบ้างค๊า
:oops:
M

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง กิจกรรมชิงรางวัล ส่งข่าวถึงสมาชิก ข่าวประชาสัมพันธ์กิจกรรมที่จัดโดยเว็บไซต์ รวมภาพกิจกรรม