มีใครได้ initial invitation Spring Airlines บ้างคะ

ภารโรง: myoldeditor

Re: มีใครได้ initial invitation Spring Airlines บ้างคะ

โพสต์โดย soei_cabincrew » วันศุกร์ มี.ค. 18, 2016 8:27 pm

มีใครได้รอบ 8 โมงบ้างมั๊ยค่ะ
soei_cabincrew

จำนวนการตอบ: 5
Reputation point: 0
soei_cabincrew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครได้ initial invitation Spring Airlines บ้างคะ

โพสต์โดย ltsrain » วันเสาร์ มี.ค. 19, 2016 2:58 am

ได้รอบ 14.00 นะครับ
คิดว่าแต่ละรอบน่าจะมีผู้ไปสัมภาษณ์ประมาณ 50 คน (มโนเอาจาก forward mail)
หาเพื่อนรอบเดียวกัน หรือรอบอื่นๆ ทำความรู้จักกัน เผื่อมีแชร์ประสบการณ์+ข้อมูล
ID Line : raytheone [smilie=16.gif]
Dream High, Above the sky. I wish all of you best of luck ^^
ภาพประจำตัวสมาชิก
ltsrain
Economy Class

จำนวนการตอบ: 60
ltsrain โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nilepong » วันเสาร์ มี.ค. 19, 2016 11:40 pm

มีเรื่องกลุ้มใจอยากปรีกษาเพื่อนๆค่ะ
เราได้รอบ 9 โมง แต่เราติดธุระสำคัญมากๆๆๆ จิง เสร็จประมาณเที่ยงค่ะ
อย่างนี้เราสามารถเมลล์และโทรไปทาง HR เพื่อขอเลื่อนเวลาไปสัมภาษช่วงบ่ายได้มั๊ยค่ะ

เรากลุ้มใจมากๆเลยค่ะ
nilepong
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 40
nilepong โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Malipix » วันอังคาร มี.ค. 22, 2016 9:01 am

เราไม่ได้ไปแล้วอ่าา [smilie=bn28.gif]
มีงานด่วนเข้ามา เสียดายมากเลย [smilie=bn44.gif]
เป็นกำลังใจให้ทุกคนนะคะ [smilie=bn40.gif]
Malipix
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 33
Malipix โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Pumijung » วันพฤหัสฯ. มี.ค. 24, 2016 1:24 pm

น้องสาวเราก็ไปไม่ได้ ติดงานลาไม่ได้ อยู่ๆเจ้านายไม่ให้ น่าเสียดายมากมาย ใครไปสัมภาษณ์มาแล้วเล่าให้ฟังกันหน่อยคร้า
Pumijung

จำนวนการตอบ: 80
Pumijung โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Air China, Cathay Pacific, China Airlines, EVA, Spring Airlines