สมัคร EVA แล้ว Autobiography ไม่ขึ้นค่า

ภารโรง: myoldeditor

Re: สมัคร EVA แล้ว Autobiography ไม่ขึ้นค่า

โพสต์โดย Toeyhom » วันพฤหัสฯ. ต.ค. 23, 2014 4:17 pm

สู้ๆค่า หวังว่าจะผ่านไปด้วยกันน [smilie=bn18.gif]
Toeyhom
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 35
Reputation point: 0
Toeyhom โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: สมัคร EVA แล้ว Autobiography ไม่ขึ้นค่า

โพสต์โดย nonlub-pui » วันพฤหัสฯ. ต.ค. 23, 2014 6:34 pm

Mildmoomie เขียน:เราก็ Autobiography ไม่ขึ้นเหมือนกัน ลองทำทุกวันมาหลายวันแล้วก็ยังไม่ขึน นี่ก็ลังเลอยู่เรยอ่ะว่าจะกด submit ดีไหมอ่า [smilie=bn20.gif]

วันนี้เราลองดูอีกที .. autobiography ขึ้นแล้วจ้าาา กด submit เรียบร้อยแล้วววว ^_^
nonlub-pui

จำนวนการตอบ: 2
nonlub-pui โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Frls » วันศุกร์ ต.ค. 24, 2014 9:19 am

เราก้อกด submit ไปแล้ว แต่ Autobiography ไม่ขึ้นค่ะ แบบนี้ต้องสมัครใหม่ไหมค่ะ ?
Frls

จำนวนการตอบ: 3
Frls โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Toeyhom » วันศุกร์ ต.ค. 24, 2014 1:02 pm

Frls เขียน:เราก้อกด submit ไปแล้ว แต่ Autobiography ไม่ขึ้นค่ะ แบบนี้ต้องสมัครใหม่ไหมค่ะ ?

เราคิดว่าอาจจะไม่ได้อ่ะค่ะ เพราะเลข Account Number ที่เป็นเลขบัตรประชาชนมันถูกใช้ไปแล้วอ่ะจิ [smilie=bn20.gif]

แต่เราคิดว่าเค้าน่าจะเข้าใจนะคะ เพราะมัน submit ไปได้ แต่ Autobiography ดันไม่ขึ้นเอง หากเราไม่กรอก มันก็ไม่ควรจะผ่านไปได้สิ แล้วก็น่าจะมีกรณีแบบนี้หลายคนอยู่ [smilie=bn38.gif]
Toeyhom

Toeyhom โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Frls » วันจันทร์ ต.ค. 27, 2014 1:15 pm

Toeyhom เขียน:
Frls เขียน:เราก้อกด submit ไปแล้ว แต่ Autobiography ไม่ขึ้นค่ะ แบบนี้ต้องสมัครใหม่ไหมค่ะ ?

เราคิดว่าอาจจะไม่ได้อ่ะค่ะ เพราะเลข Account Number ที่เป็นเลขบัตรประชาชนมันถูกใช้ไปแล้วอ่ะจิ [smilie=bn20.gif]

แต่เราคิดว่าเค้าน่าจะเข้าใจนะคะ เพราะมัน submit ไปได้ แต่ Autobiography ดันไม่ขึ้นเอง หากเราไม่กรอก มันก็ไม่ควรจะผ่านไปได้สิ แล้วก็น่าจะมีกรณีแบบนี้หลายคนอยู่ [smilie=bn38.gif]

ขอบคุณมากนะค่ะ :)
ว่าแต่ คุณ Toeyhom ใส่ Autobiography ได้ป่าวค่ะ ?
Frls

จำนวนการตอบ: 3
Frls โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Toeyhom » วันอังคาร ต.ค. 28, 2014 12:18 am

Frls เขียน:
Toeyhom เขียน:

ขอบคุณมากนะค่ะ :)
ว่าแต่ คุณ Toeyhom ใส่ Autobiography ได้ป่าวค่ะ ?

คือเราใส่ไปตั้งกะหน้าแรกแล้ว ผ่านไปได้ แต่มันดันไม่ขึ้นตรงหน้า preview อ่ะจิ ทำยังไงก็ไม่ขึ้น เราเลยกด submit ไปเลย ซึ่งก็ดันผ่านอีก ผ่านไปแบบ Autobiography โบ๋เบ๋ ไม่รู้จาได้ invite ม๊ายยยย [smilie=bn18.gif] [smilie=bn38.gif]
Toeyhom

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Air China, Cathay Pacific, China Airlines, EVA, Spring Airlines