วันพรีสกรีนEVA สามารถเปลี่ยนวันได้มั้ยคะ

ภารโรง: myoldeditor

วันพรีสกรีนEVA สามารถเปลี่ยนวันได้มั้ยคะ

โพสต์โดย bienvenida » วันอาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 10:24 pm

พอดีว่าได้วันที่ 25 แล้วไม่ว่างอ่ะ มันสามารถเปลี่ยนเป็นวันอื่นได้ไหมคะ
bienvenida

จำนวนการตอบ: 5
Reputation point: 0
bienvenida โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: วันพรีสกรีนEVA สามารถเปลี่ยนวันได้มั้ยคะ

โพสต์โดย qwerty11 » วันอังคาร เม.ย. 22, 2014 8:23 am

ได้วันศุกร์บ่าย อยากเปลี่ยนเหมือนกันค่ะ ฮืออออออ แต่ไม่รู้ว่าต้องทำยังไง
ลางานทีนึงก็แสนจะลำบากยากเข็ญ [smilie=bn34.gif]
qwerty11

จำนวนการตอบ: 7
qwerty11 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: วันพรีสกรีนEVA สามารถเปลี่ยนวันได้มั้ยคะ

โพสต์โดย Pchanii » วันอังคาร เม.ย. 22, 2014 5:31 pm

เปลี่ยนได้นะคะ เราโทรไปที่แอร์พอต เค้ารับเรื่อง รอสองวันเค้าโทรกลับมาคอนเฟิมค่ะ เพราะพี่เค้าบอกต้องรอทางไทเปตอบกลับ
Pchanii

จำนวนการตอบ: 1
Pchanii โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Air China, Cathay Pacific, China Airlines, EVA, Spring Airlines