ขายต่อ Intensive Thai Smile ด่วนค่าา

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ขายต่อ Intensive Thai Smile ด่วนค่าา

โพสต์โดย giezeki » วันจันทร์ ส.ค. 10, 2015 9:30 pm

พอดีว่าเราไม่ติด เลยกะจะขายต่อ เผื่อมีคนไหนที่เข้ารอบพรีสกรีนแล้วสนใจจะไปเรียนนะคะ

เป็น Intensive Thai Smile ของ Crewabs ค่ะ สอนโดยพี่เพอร์เซอร์ของไทยสมาย

เรียนวันที่ 12 สิงหานี้ค่ะ 10:00-16:00

ค่าใช้จ่าย 2500 บาท

ใครที่สนใจรีบแอดมาบอกนะคะ จะได้แจ้งทางพี่แอ้บอีกทีค่ะ

Line : gietnp
giezeki
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 29
Reputation point: 0
giezeki โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile