มีใครเคยส่งคลิปวีดีโอแนะนำตัวเองไหมคะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

มีใครเคยส่งคลิปวีดีโอแนะนำตัวเองไหมคะ

โพสต์โดย Ploychalisa » วันเสาร์ ก.ค. 25, 2015 9:12 pm

ต้องใส่ชุดแบบไหน ทำผมยังไง อยากให้พี่ๆเพื่อนๆมาแชร์ประสบการณ์ให้ฟังหน่อยค่ะ [smilie=bn40.gif] ตื่นเต้น ทำไม่ถูก อิอิ
Ploychalisa

จำนวนการตอบ: 9
Reputation point: 0
Ploychalisa โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครเคยส่งคลิปวีดีโอแนะนำตัวเองไหมคะ

โพสต์โดย giezeki » วันจันทร์ ก.ค. 27, 2015 12:35 pm

มารอฟังด้วยคนค่ะ อยากรู้ว่าแนะนำตัวเองที่พูดอะไรกันบ้างนอกจากแนะนำชื่อนามสกุล [smilie=bn38.gif]
giezeki
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 29
giezeki โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครเคยส่งคลิปวีดีโอแนะนำตัวเองไหมคะ

โพสต์โดย Ploychalisa » วันอังคาร ก.ค. 28, 2015 11:23 am

giezeki เขียน:มารอฟังด้วยคนค่ะ อยากรู้ว่าแนะนำตัวเองที่พูดอะไรกันบ้างนอกจากแนะนำชื่อนามสกุล [smilie=bn38.gif]

ขอไลน์หน่อยได้ไหมคะ อยากแอดไปพูดคุยด้วยเรื่องอัดคลิปวีดีโอแนะนำตัวเองอ่าค่ะ [smilie=bn43.gif] หรือแอดมาหาพลอย ploysaiiz
Ploychalisa

Ploychalisa โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย indinam » วันอังคาร ก.ค. 28, 2015 9:30 pm

N/A
แก้ไขล่าสุดโดย indinam เมื่อ วันเสาร์ ส.ค. 08, 2015 2:44 pm, แก้ไขแล้ว 1 ครั้ง
indinam

จำนวนการตอบ: 2
indinam โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย hannibegood » วันพุธ ก.ค. 29, 2015 10:32 am

แต่งให้เป็นตัวเองไปเลยค่ะ จะกระโปรงบาน แบ๊วยังไงก็ได้
ผมก็ม้วนๆ ปล่อยก็ได้ เอาให้สวยที่สุด
พรีเซนให้เป็นตัวเองที่สุด
ทำอะไรได้ใส่ลงไปให้หมดในเวลา30วิ
เต้นได้ก็พูดไปเต้นไปเลย
hannibegood

จำนวนการตอบ: 4
hannibegood โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Ploychalisa » วันพฤหัสฯ. ก.ค. 30, 2015 11:54 am

https://www.facebook.com/asheepeducatio ... cation=ufi
เอาลิงค์มาแปะให้ค่ะ [smilie=bn22.gif]
Ploychalisa

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile