มีใครไป Thai Smile วันนี้ มาบ้าง เล่าสู่กันฟังนะคะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

มีใครไป Thai Smile วันนี้ มาบ้าง เล่าสู่กันฟังนะคะ

โพสต์โดย Shirousa » วันอังคาร ส.ค. 05, 2014 12:37 pm

[smilie=bn21.gif] [smilie=bn21.gif] [smilie=bn21.gif]

มีใครจะไปวันที่ 6/8/14 กันบ้างคะ หาเพื่อนไป ๆๆ แต่งตัยังไงกันบ้าง

มาคุยกันนะคะ ฮ่า ๆๆ
Grape, Keep your chin up! Smile, smile!
Shirousa

จำนวนการตอบ: 12
Reputation point: 0
Shirousa โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครไป Thai Smile วันนี้ มาบ้าง เล่าสู่กันฟังนะคะ

โพสต์โดย countess » วันอังคาร ส.ค. 05, 2014 6:30 pm

Shirousa เขียน:[smilie=bn21.gif] [smilie=bn21.gif] [smilie=bn21.gif]

มีใครจะไปวันที่ 6/8/14 กันบ้างคะ หาเพื่อนไป ๆๆ แต่งตัยังไงกันบ้าง

มาคุยกันนะคะ ฮ่า ๆๆ

เราจะไปพรุ่งนี้เหมือนกันค่ะ แต่ยังไม่รู้ทางเลย TT^TT
countess

จำนวนการตอบ: 13
countess โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: มีใครไป Thai Smile วันนี้ มาบ้าง เล่าสู่กันฟังนะคะ

โพสต์โดย Shirousa » วันอังคาร ส.ค. 05, 2014 10:28 pm

น้านจิ Add Line มาคุยกันได้นะคะ ID: agrape ค่ะ เค้าอาจจะ Taxi ไปค่ะ
Grape, Keep your chin up! Smile, smile!
Shirousa

จำนวนการตอบ: 12
Shirousa โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile