รูป Toeic รอบนี้

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

รูป Toeic รอบนี้

โพสต์โดย barin » วันเสาร์ เม.ย. 19, 2014 7:44 pm

Toeic รอบนี้ต้องมีรูปมั้ยคะ ของเราไม่มี

จำเป็นต้องไปสอบใหม่มั้ย สอบกับมหาลัยเค้าไม่ถ่ายให้ เศร้า
barin

จำนวนการตอบ: 10
Reputation point: 0
barin โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: รูป Toeic รอบนี้

โพสต์โดย spaghetti » วันอาทิตย์ เม.ย. 20, 2014 2:33 pm

เราโทรถาม HR มาค่ะ เค้าบอกไม่ซีเรียส ดูแค่คะแนนว่าถึงมั้ยกับวันที่สอบค่ะ เพื่อความมั่นใจจะลองโทรไปด้วยตัวเองก็ได้นะคะ 02 545 4936 เผื่อข้อมูลเปลี่ยนแปลง
I love spaghetti
spaghetti
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 17
Reputation point: 0
spaghetti โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile