รบกวนขอความกรุณาสอบถามเรื่องตรวจสุขภาพฟัน ตอนตรวจร่างกายค่ะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

รบกวนขอความกรุณาสอบถามเรื่องตรวจสุขภาพฟัน ตอนตรวจร่างกายค่ะ

โพสต์โดย Chitlala » วันอาทิตย์ ม.ค. 05, 2014 12:06 pm

รบกวนขออนุญาตสอบถามค่ะ

ถ้ามีฟันผุสามซี่ แล้วอุดไม่ทันจริงๆ จะมีปัญหาไหมอ่ะคะ

กังวลมากมากเลย

ขอบคุณมากมากค่ะTTTTTTTT
Chitlala

จำนวนการตอบ: 1
Reputation point: 0
Chitlala โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: รบกวนขอความกรุณาสอบถามเรื่องตรวจสุขภาพฟัน ตอนตรวจร่างกายค่ะ

โพสต์โดย playingman » วันอาทิตย์ ม.ค. 05, 2014 1:22 pm

หมอก็แค่ตรวจ แล้วก็เอากระจกมายื่นให้เราดูว่าซี่ไหนผุ ซี่ไหนเป็นยังไง แล้วก็ลงบันทึกประวัติไว้
แต่แค่อุดฟันแป็บเดียวเอง ติดงานเก่าหรอครับ
playingman
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 19
Reputation point: 0
playingman โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile