การบินไทยประกาศละนะครับ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: การบินไทยประกาศละนะครับ

โพสต์โดย Nlix » วันศุกร์ ม.ค. 03, 2014 9:26 am

ไม่ผ่าน [smilie=bn43.gif]
เป็นครั้งที่สองแล้วที่ไม่ผ่านรอบไฟนอล รอรอบต่อไป เห้ออออ

อยากแชร์!!
คือเมื่อวานดูผลก่อนที่จะเดินทางเข้ากรุงเทพ บรรยากาศมันอธิบายไม่ถูกเลย
ที่ต้องนั่งอยู่บนเครื่องการบินไทย อาชีพที่ฝันเห็นอยู่ตรงหน้าแต่เอื้อมไปไม่ถึง [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif]
Nlix

จำนวนการตอบ: 7
Reputation point: 0
Nlix โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย CestNoot » วันศุกร์ ม.ค. 03, 2014 7:57 pm

สมัครครั้งแรกค่ะ ไม่ผ่านเช่นเดียวกัน เจ็บแปล๊บบบ
ลองใหม่ค่ะ คริ [smilie=bn22.gif]

ยินดีกับทุกๆคนที่ผ่านเข้ารอบว่ายน้ำ แล้วสำเร็จลุล่วงนะคะ เฮ่
CestNoot

จำนวนการตอบ: 7
CestNoot โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Meticulous » วันจันทร์ ม.ค. 06, 2014 3:37 pm

ยินดีกับทุกคนค่ะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Meticulous
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 29
Meticulous โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile