ประกาศผลสัมภาษณ์ 2 ม.ค. ว่ายน้ำ 3 ม.ค.

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ประกาศผลสัมภาษณ์ 2 ม.ค. ว่ายน้ำ 3 ม.ค.

โพสต์โดย Protocol » วันอังคาร ธ.ค. 03, 2013 2:27 pm

กรรมการที่หน้าห้องสัมภาษณ์แจ้งว่ารอบนี้ประกาศผลสัมภาษณ์ 2 ม.ค.
ว่ายน้ำวันที่ 3 ม.ค.พร้อมกันทั้ง ญ และ ช นะครับ (จริงเหรอเนี่ย)

ขอให้โชคดีทุกท่านครับ
lil_Jay
รูปภาพ
Protocol
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 478
Reputation point: 2
Protocol โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ประกาศผลสัมภาษณ์ 2 ม.ค. ว่ายน้ำ 3 ม.ค.

โพสต์โดย birdseyeview » วันอังคาร ธ.ค. 03, 2013 6:41 pm

ขอเพิ่มเติมอีกนิดนะคะ ว่า ไม่สามารถเลื่อนได้ทุกกรณีค่าาา (พี่ฝ่ายบุคคลบอกมาฮัฟฟฟ)
เพื่อนๆที่อยุ่ ตจว. หรือ ไปเทียวช่วงปีใหม่ เตรียมตัวซื้อตั๋วกันดีๆนะคะ
[smilie=bn28.gif]
ภาพประจำตัวสมาชิก
birdseyeview
Economy Class

จำนวนการตอบ: 83
Reputation point: 7
birdseyeview โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ประกาศผลสัมภาษณ์ 2 ม.ค. ว่ายน้ำ 3 ม.ค.

โพสต์โดย Pavel » วันพุธ ธ.ค. 04, 2013 7:48 am

ไม่ว่าจะวันไหน ยังไงผมก็อยากไปว่ายครับ

ขอให้ผ่านไปว่ายทีเถิดดดด
Pavel
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 104
Reputation point: 0
Pavel โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย piwitp » วันพุธ ธ.ค. 04, 2013 1:23 pm

ยอมแสตนบายช่วงปีใหม่รอเลย [smilie=bn43.gif]
piwitp

จำนวนการตอบ: 52
piwitp โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย khunaoom » วันศุกร์ ธ.ค. 13, 2013 9:54 pm

เป็นไปได้ไหมว่า อาจจะประกาศก่อนปีใหม่ (เดานะคะ)
เนื่องจาก
1. รอบพิจารณบุคคลิกภาพ ก็ เปลี่ยนแปลงกำหนดการให้เร็วขึ้น หรือ ช้าลง ซึงก็ไม่ตรงตามที่ประกาศ
2. ประกาศผลสอบข้อเขียน ก็ประกาศเร็วกว่าเดิม ซึ่งก็ไม่ตรงตามที่ประกาศ

รอบนี้ประกาศผู้มีสิทธิสอบว่ายน้ำ จะเร็วกว่าไหมน๊าาาา ถ้าเร็วว่ากำหนดก็ดี ปีใหม่นี้จะไม่วิตกกังวลมาก

แต่ก็อีกแหละประกาศหลังปีใหม่ ก็มีสองแบบ คือดีใจต้อนรับปีใหม่ หรือไม่ก็ เศร้าในวันรับปีใหม่

ประกาศช่วงเทศกาลแบบนี้แล้วหนูจะ ครื้นเครง ลันล๊าแบบหญิงลี ได้ยังไงละคะ

คำตอบอาจจะไม่มี ขึ้นอยู่ บริษัทการบินไทย อย่างเดียวว (หนูจะรอนะคะ [smilie=bn18.gif] )
khunaoom

จำนวนการตอบ: 7
khunaoom โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย bhubhuja » วันศุกร์ ธ.ค. 13, 2013 11:31 pm

khunaoom เขียน:เป็นไปได้ไหมว่า อาจจะประกาศก่อนปีใหม่ (เดานะคะ)
เนื่องจาก
1. รอบพิจารณบุคคลิกภาพ ก็ เปลี่ยนแปลงกำหนดการให้เร็วขึ้น หรือ ช้าลง ซึงก็ไม่ตรงตามที่ประกาศ
2. ประกาศผลสอบข้อเขียน ก็ประกาศเร็วกว่าเดิม ซึ่งก็ไม่ตรงตามที่ประกาศ

รอบนี้ประกาศผู้มีสิทธิสอบว่ายน้ำ จะเร็วกว่าไหมน๊าาาา ถ้าเร็วว่ากำหนดก็ดี ปีใหม่นี้จะไม่วิตกกังวลมาก

แต่ก็อีกแหละประกาศหลังปีใหม่ ก็มีสองแบบ คือดีใจต้อนรับปีใหม่ หรือไม่ก็ เศร้าในวันรับปีใหม่

ประกาศช่วงเทศกาลแบบนี้แล้วหนูจะ ครื้นเครง ลันล๊าแบบหญิงลี ได้ยังไงละคะ

คำตอบอาจจะไม่มี ขึ้นอยู่ บริษัทการบินไทย อย่างเดียวว (หนูจะรอนะคะ [smilie=bn18.gif] )

ผม "เดา" ว่าทางการบินไทยประกาศผลออกมาก่อนวันที่ 2 ครับ

[smilie=bn40.gif]
รูปภาพ
The First Choice Carrier with Touches of Thai
ภาพประจำตัวสมาชิก
bhubhuja
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 18
bhubhuja โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile