เครียดกันไหมครับ???

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: เครียดกันไหมครับ???

โพสต์โดย karlhomme » วันพุธ พ.ย. 27, 2013 1:47 pm

legallyrin เขียน:คือ เขียนใบลาออกรอแล้ว
ลุ้นอย่างเดียวว่าจะได้ยื่นเอง หรือ บอสแอบมาเห็นซะก่อน 555 (ต้องคอยซ่อนไว้)
นอยเหมือนกันครับ
อ่านกระทู้แล้ว....โบ้มมมม สมงสมองตู =="
ได้แต่หวังพึ่งดวงอย่างเดียวละตอนนี้ [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif] [smilie=bn28.gif] [smilie=bn28.gif]

ลาออกจากงานเก่ารอการบินไทยเลยใช่ไหมครับ [smilie=bn27.gif]
สู้ๆมาลุ้นไปด้วยกันครับ
SAWADEE KRAB
ภาพประจำตัวสมาชิก
karlhomme
Economy Class

จำนวนการตอบ: 68
Reputation point: 0
karlhomme โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย aloha_gg » วันพุธ พ.ย. 27, 2013 3:05 pm

เครียดค่ะ มันอดคิดไม่ได้ ยิ่งมานั่งอ่านเฉลยนี่ไปไม่ถูกเลย
เพราะรู้สึกเพื่อนๆจะทำกันได้เยอะกว่าเรามาก....เศร้าใจ [smilie=bn18.gif]
สำหรับเรานี่คือปีแรกและปีสุดท้ายเลยค่ะ
อยากได้มากกกกก แต่เจอข้อสอบเข้าไปก้อถึงกับใจตกลงไปตาตุ่ม
ตอนนี้ก็ได้แต่หวังว่าจะมีชื่อในวันที่30นะคะ ><
โชคดีค่ะทุกคนนน...
aloha_gg
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 36
aloha_gg โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย por_narak » วันพุธ พ.ย. 27, 2013 10:39 pm

ประกาศแล้วนะคร้าบทุกคน เลิกลุ้นให้หน้าเมื่อยกันได้แล้ววว [smilie=bn40.gif]

viewtopic.php?f=10&t=83791
por_narak
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 446
Reputation point: 5
por_narak โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Hrmno » วันพุธ พ.ย. 27, 2013 10:49 pm

legallyrin เขียน:คือ เขียนใบลาออกรอแล้ว
ลุ้นอย่างเดียวว่าจะได้ยื่นเอง หรือ บอสแอบมาเห็นซะก่อน 555 (ต้องคอยซ่อนไว้)
นอยเหมือนกันครับ
อ่านกระทู้แล้ว....โบ้มมมม สมงสมองตู =="
ได้แต่หวังพึ่งดวงอย่างเดียวละตอนนี้ [smilie=bn18.gif] [smilie=bn18.gif] [smilie=bn28.gif] [smilie=bn28.gif]

แรว๊งงงงงงงส์จริง 55555555

[smilie=bn35.gif] [smilie=bn35.gif]
Hold me up...Hold me tight...Lift me up to touch the SKY ^^
Hrmno

จำนวนการตอบ: 96
Hrmno โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile