ถ้าผ่านเข้าแล้ว ต้องไปไหนต่อคะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ถ้าผ่านเข้าแล้ว ต้องไปไหนต่อคะ

โพสต์โดย penpinyo » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 2:05 pm

รบกวนด้วยนะคะ ถ้ามีรายชื่อผ่านเข้ารอบ ต้องไปที่ไหนคะ ทราบแค่ว่าวันที่ 4 พ.ค. อ้ะคะ แต่ไม่ทราบเวลาและสถานที่ รบกวนตอบด้วยนะคะ
penpinyo
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 16
Reputation point: 0
penpinyo โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ถ้าผ่านเข้าแล้ว ต้องไปไหนต่อคะ

โพสต์โดย expertnew » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 2:20 pm

ในประกาศเว็ปการบินไทย มีบอกทุกอย่างที่สงสัยนะครับ ตามลิงค์กระทู้ด้านล่างเลย [smilie=16.gif]
expertnew
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 125
expertnew โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ถ้าผ่านเข้าแล้ว ต้องไปไหนต่อคะ

โพสต์โดย beau1612 » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 2:21 pm

http://www.thaiairways.com/about-thai/careers/downloads/ah260413.pdf

หน้าแรก ข้างบนเลยค่ะ [smilie=bn50.gif]
beau1612

จำนวนการตอบ: 30
beau1612 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย yakuou » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 2:26 pm

ศูนย์ประชุม มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ ศูนย์รังสิต ยิมเนเซียม 1 8:00 เช้า จ้า
There is nothin either good or bad, But thinkin make it so.
ภาพประจำตัวสมาชิก
yakuou
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 60
yakuou โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย SWM » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 2:28 pm

แล้วใส่ชุดอะไรไปสอบหลอคะ ชุดสูทเต็ม หรือแค่ เสื้อแขนสั้นกับกระโปรง ต้องแต่งหน้าทำผม เหใือนพรีสกรีนเลยมั้ยคะ
SWM

จำนวนการตอบ: 24
SWM โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย manfrommars » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 2:36 pm

penpinyo เขียน:รบกวนด้วยนะคะ ถ้ามีรายชื่อผ่านเข้ารอบ ต้องไปที่ไหนคะ ทราบแค่ว่าวันที่ 4 พ.ค. อ้ะคะ แต่ไม่ทราบเวลาและสถานที่ รบกวนตอบด้วยนะคะ

อ่านเยอะๆครับ. เขาบอกทุกอย่างแล้ว

รอบหน้าข้อเขียน ถ้าขืนยังไม่อ่านแบบนี้. [smilie=bn41.gif]
manfrommars

จำนวนการตอบ: 134
manfrommars โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Alene_ink » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 8:46 pm

อ่านก่อนนะคะ .. อันนี้ไม่ได้ต่อว่า กวนหรืออะไรนะ
แต่มันเป็นเพียงเรื่องเล็กๆน้อยๆที่ควรจะรู้และควรจะอ่าน
อยู่ที่หน้าแรกและบนสุดเลยค่ะ
หรือกระทู้ล่างก็มีคนบอกไว้เยอะแยะเลยค่ะ

[smilie=bn21.gif]
ทุกอย่างอยู่ที่ใจและความตั้งใจจริง...ผิดหวังไม่เป็นไรแค่ทำให้ดีที่สุด เต็มที่!!!
ภาพประจำตัวสมาชิก
Alene_ink

จำนวนการตอบ: 199
Alene_ink โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile