ใครเข้ารอบมารายงานตัวเร๊ววววว มาแชร์ข้อสอบกานน

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: ใครเข้ารอบมารายงานตัวเร๊ววววว มาแชร์ข้อสอบกานน

โพสต์โดย Hrmno » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 2:47 pm

piwitp เขียน:ผ่านด้วยแฮะ -_-
ทำเปิ่นไว้เยอะ ไม่คิดว่าจะผ่าน [smilie=bn18.gif]

ทำเปิ่นไว้เยอะเหมือนกันค่ะ

ดีใจมากกกกก ที่มีชื่อ [smilie=bn18.gif]
Hold me up...Hold me tight...Lift me up to touch the SKY ^^
ภาพประจำตัวสมาชิก
Hrmno
Economy Class

จำนวนการตอบ: 96
Reputation point: 0
Hrmno โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ใครเข้ารอบมารายงานตัวเร๊ววววว มาแชร์ข้อสอบกานน

โพสต์โดย nongdumdum » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 2:49 pm

ผมลองไปทำข้อสอบตามลิงค์ที่คุณด้านบนแนะนำมา ยาก มากกกกกกกกกกกกกก

personality test นี่ถ้าเอาตัวเองจริงๆไปตอบมีหวังปิ๋วแน่ๆ ข้อสอบจำ 3 นาทีก็ยากก โอ้ยย ยากไปหมด ตอนแรกมั่นใจมากเลยน่ะ พอลองทำข้อสอบดูเท่านั้นล่ะ ความมั่นใจผมดิ่งลงเหวเลย เห้อออ~~~ ใครมีเฟสบุคมั้ยครับ แอดมาคุยกันหน่อย อยากหาเพื่อนคุยน่ะ(หลังไมค์น่ะ) จิตตกอย่างแรง ตอนนี้ [smilie=bn34.gif] [smilie=bn34.gif] [smilie=bn34.gif]
nongdumdum
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 49
Reputation point: 7
nongdumdum โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย shortyboy » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 3:16 pm

ลุ้นตัวโก่งเลยครับ ขอบคุณที่ช่วยแชร์ตัวอย่างข้อสอบให้ดูนะครับ [smilie=bn22.gif]
shortyboy

จำนวนการตอบ: 13
shortyboy โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Nameisme » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 5:36 pm

ขอด้วยคนค่ะ [smilie=bn18.gif]
Nameisme

จำนวนการตอบ: 4
Nameisme โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย topx07 » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 8:00 pm

จขกท ไม่ผ่านรอบพรีสกีน น้ำตาเกือบไหลเลยตอนเห็นผล หาชื่อเกือบ10รอบ TT

ยังไงก็เป็นกำลังใจ ให้เพื่อนๆทุกคนนะครับ

ตัวข้อสอบทึีเอามาแชร์ให้มันค่อนข้างยากครับ แต่รับรองว่าถ้าฝึกกะข้อสอบชุดนี้จนคล่องแล้ว วันสอบจิงสบายมาก

สู้ๆนะคราบทุกคน
topx07

จำนวนการตอบ: 7
topx07 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Hrmno » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 8:23 pm

topx07 เขียน:จขกท ไม่ผ่านรอบพรีสกีน น้ำตาเกือบไหลเลยตอนเห็นผล หาชื่อเกือบ10รอบ TT

ยังไงก็เป็นกำลังใจ ให้เพื่อนๆทุกคนนะครับ

ตัวข้อสอบทึีเอามาแชร์ให้มันค่อนข้างยากครับ แต่รับรองว่าถ้าฝึกกะข้อสอบชุดนี้จนคล่องแล้ว วันสอบจิงสบายมาก

สู้ต่อไปนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ [smilie=bn49.gif]
Hold me up...Hold me tight...Lift me up to touch the SKY ^^
Hrmno

จำนวนการตอบ: 96
Hrmno โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย yayeeyayee » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 9:36 pm

topx07 เขียน:จขกท ไม่ผ่านรอบพรีสกีน น้ำตาเกือบไหลเลยตอนเห็นผล หาชื่อเกือบ10รอบ TT

ขอบคุณสำหรับแนวข้อสอบนะค่ะ
สู้ต่อไปนะ คนมีน้ำใจอย่างนี้ คราวหน้าได้เป็นแล้วแหละ ^^
yayeeyayee

จำนวนการตอบ: 51
Reputation point: 6
yayeeyayee โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย legallyrin » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 10:48 pm

ขอบคุณ จขกท. มากนะคับ ที่เอามาแบ่งกัน

เป็นกำลังใจให้ ขอให้ได้ในรอบต่อไป ชัวร์ๆ คับ [smilie=bn40.gif] //me ปั่นข้อสอบตามเพื่อนๆบ้าง
legallyrin

จำนวนการตอบ: 77
legallyrin โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nunamwan888 » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 11:25 pm

ใครมีแนวข้อสอบแบบที่ส่งต่อๆกันมาบ้างคะ อยากได้มาอ่านมากๆ ส่งเมลล์ก็ได้ค่ะ
ขอบคุณค่า [smilie=bn49.gif]
nunamwan888
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 156
nunamwan888 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nunamwan888 » วันศุกร์ เม.ย. 26, 2013 11:29 pm

เอ่ออ ลิงค์ที่จขกทโพสไว้เข้าไปแล้ว error อะค่ะ ใครเข้าไม่ได้บ้าง
ขอลิงค์ใหม่ได้มั้ยคะขอบคุณค่ะ
nunamwan888

nunamwan888 โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย LilUsagi » วันเสาร์ เม.ย. 27, 2013 2:39 am

nunamwan888 เขียน:เอ่ออ ลิงค์ที่จขกทโพสไว้เข้าไปแล้ว error อะค่ะ ใครเข้าไม่ได้บ้าง

http://www.diaryclub.com/blog/timemykun ... %B9%89.php

นี่ค่ะ [smilie=bn21.gif]
LilUsagi
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 18
LilUsagi โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย nunamwan888 » วันเสาร์ เม.ย. 27, 2013 1:16 pm

LilUsagi เขียน:
nunamwan888 เขียน:เอ่ออ ลิงค์ที่จขกทโพสไว้เข้าไปแล้ว error อะค่ะ ใครเข้าไม่ได้บ้าง

http://www.diaryclub.com/blog/timemykun ... %B9%89.php

นี่ค่ะ [smilie=bn21.gif]

ขอบคุณมากๆนะคะ [smilie=bn49.gif]
nunamwan888

ย้อนกลับต่อไป

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile