ข้อสอบการบินไทย

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ข้อสอบการบินไทย

โพสต์โดย yayeeyayee » วันพุธ เม.ย. 24, 2013 7:57 pm

พอดีเราไม่มีแนว หรือชีทที่เค้าส่งต่อกันมาเลยค่ะ
ไม่รู้จักใครเลย ได้แต่อ่านในเวบกับซื้อหนังซื้อ กพ มาทำ
นี่พอไหมค่ะ ข้อสอบจริงๆแนวนี้หรือป่าว ยากมะ

ขอบคุณค่ะ
yayeeyayee
Economy Class
Economy Class

จำนวนการตอบ: 51
Reputation point: 6
yayeeyayee โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile