เรื่องกำหนดการสอบสัมภาษณ์

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

เรื่องกำหนดการสอบสัมภาษณ์

โพสต์โดย garrador » วันพุธ เม.ย. 17, 2013 12:08 pm

อยากรู้ว่ามีการสอบสัมภาษณ์ประมาณช่วงไหนอะครับ (สมมติว่าผ่านถึง 55)
เค้าจะกำหนดวันให้เราเองเหมือนตอนพรีสกรีนรึเปล่าครับ แบ่งเป็นกี่วัน
แล้วถ้าไปไม่ได้ตามกำหนดจะขอเลื่อนเหมือนตอนพรีสกรีนได้ไหมครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^
garrador

จำนวนการตอบ: 14
Reputation point: 0
garrador โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile