ขอคำปรึกษาใบคะแนน TOEIC ที่นำไปยื่นค่ะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ขอคำปรึกษาใบคะแนน TOEIC ที่นำไปยื่นค่ะ

โพสต์โดย toeiiiii » วันเสาร์ เม.ย. 13, 2013 9:12 pm

คือว่าคะแนนTOEIC ที่กรอกไปในใบสมัครเป็นคะแนนที่สอบกับทางมหาวิทยาลัยค่ะ ซึ่งไม่มีรูปเราบนหน้าใบคะแนน
อ่านจากระเบียบการสมัครแล้ว ทางกบท.จะรับเฉพาะคะแนนที่มีรูปเราอยู่บนใบคะแนนเท่านั้น
เลยไปสอบมาใหม่ค่ะ....แต่สอบเมื่อวันที่9เมษา

..อยากทราบว่า
จะยื่นคะแนนใบไหนไปดีคะ ระหว่าง
ใบที่1. สอบก่อน1เมษา แต่ไม่มีรูปหน้าตัวเองบนใบ
กับ ใบที่2. มีรูปหน้าตัวเองบนใบ แต่สอบหลัง1เมษา

ที่กลัวที่สุดตอนนี้คือจะไม่ได้เข้า prescreenค่ะ อย่างน้อยถ้าแห้วรอบนี้ได้ให้กรรมการได้พูดคุยกับเราก้ยังดี... [smilie=bn18.gif] [smilie=bn38.gif]
ปล. ไปวันที่ 17 ค่ะ.....
toeiiiii
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 19
Reputation point: 0
toeiiiii โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ขอคำปรึกษาใบคะแนน TOEIC ที่นำไปยื่นค่ะ

โพสต์โดย pap_ja » วันเสาร์ เม.ย. 13, 2013 9:28 pm

พกไปทั้ง 2 ใบสิครับ เพราะไม่มีทางอื่นแล้ว
ภาพประจำตัวสมาชิก
pap_ja
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 290
Reputation point: 0
pap_ja โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile