ผ่านพรีสกรีนแล้ว จะมีสิทธิ์สอบเลยไหมคะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ผ่านพรีสกรีนแล้ว จะมีสิทธิ์สอบเลยไหมคะ

โพสต์โดย LoLynn » วันพุธ เม.ย. 10, 2013 10:34 pm

คือเราอยากรู้ว่า ถ้าพรีสกรีนผ่าน ได้ทำบัตรเรียบร้อย จะมีสิทธิ์สอบเลยไหม หรือต้องรอลุ้นอีกที พอดีเราทำเปิ้นๆไว้เยอะ ก็เลยไม่มั่นใจ [smilie=bn20.gif]
LoLynn

จำนวนการตอบ: 5
Reputation point: 0
LoLynn โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ผ่านพรีสกรีนแล้ว จะมีสิทธิ์สอบเลยไหมคะ

โพสต์โดย CheCat » วันพุธ เม.ย. 10, 2013 11:06 pm

ทุกคนที่ได้รับการพรีสกีนและตรวจเอกสารจะได้ใบเหลืองทุกคนคะ
แต่ต้องรอลุ้นผลวันที่ 26 นี้อีกทีว่าจะมีสิทไปรอบต่อไปคือการสอบข้อเขียนไหมอีกทีคะ

คือลุ้นกันไปอีกหลายด่านเลยคะ [smilie=bn18.gif]
CheCat
Economy Class

จำนวนการตอบ: 84
Reputation point: 6
CheCat โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ผ่านพรีสกรีนแล้ว จะมีสิทธิ์สอบเลยไหมคะ

โพสต์โดย pap_ja » วันพุธ เม.ย. 10, 2013 11:27 pm

แค่ได้ลอตเตอรี่มาถือกันคนล่ะใบครับ

รอตรวจผลวันที่ 26 ครับ [smilie=bn18.gif]
ภาพประจำตัวสมาชิก
pap_ja
Business Class
Business Class

จำนวนการตอบ: 290
pap_ja โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย LoLynn » วันพฤหัสฯ. เม.ย. 11, 2013 12:11 am

รอลุ้นกันต่อไป [smilie=bn24.gif]
LoLynn

จำนวนการตอบ: 5
LoLynn โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย kosette » วันพฤหัสฯ. เม.ย. 11, 2013 5:16 pm

อยากให้ถึงวันที่ 26 เร็วๆ อดใจรอลุ้นไม่ไหว
จำนวนคนสมัครกี่คนครับ แล้วเค้าจะตัดเหลือกี่คนวันที่ 26

มีใครรู้บ้างมั้ยครับ
.. ♫

I believe I can fly. I believe I can touch the sky.
I think about it every night and day. Spread my wings and fly away.
kosette
Premium Economy Class
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 101
kosette โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Babyhappi » วันพฤหัสฯ. เม.ย. 18, 2013 3:34 pm

ลุ้นด้วยอีกคนค่าาา...อยากให้ถึงวันที่ 26 เร็วๆจัง [smilie=bn18.gif]
Babyhappi
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 19
Babyhappi โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย yakuou » วันเสาร์ เม.ย. 20, 2013 10:38 am

เรา นอนไม่หลับ เลยค่ะ
ไปพรีสกรีนมาแล้ว นอนคิด นั่งคิด ทบทวน ว่าวันนั้น เราทำอะไรเปิ่นไปบ้าง [smilie=bn38.gif]
There is nothin either good or bad, But thinkin make it so.
yakuou

จำนวนการตอบ: 60
yakuou โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile