ขอความช่วยเหลือคะ มีใครทราบวันสอบสัมภาษณ์ Final Interview ของการบินไทยบ้างไหมค่ะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ขอความช่วยเหลือคะ มีใครทราบวันสอบสัมภาษณ์ Final Interview ของการบินไทยบ้างไหมค่ะ

โพสต์โดย prapa » วันอังคาร เม.ย. 09, 2013 3:04 am

ตอนนี้กังวลมากคะ กลัวถ้ามีโอกาสผ่านเข้าไปจะกลับมาสอบไม่ได้ เนื่องจากดิฉันเบสอยู่ต่างประเทศคะ ขอลางานค่อนข้างยุ่งยาก
ขอรบกวนด้วยคะ ดิฉันอยากจะขอทราบกำหนดการคร่าวๆ ของรอบสัมภาษณ์การบินไทยคะ (ดิฉันหาจากหลายๆ กระทู้แล้ว แต่ก็ยังไม่พบเลยคะ) [smilie=bn18.gif]
เพื่อนๆ มีใครพอทราบบ้างหรือเปล่าค่ะ ดิฉันจำเป็นต้องทำเรื่องลางานก่อนล่วงหน้าคะ
ขอขอบคุณในความกรุณาล่วงหน้าด้วยคะ
prapa
Economy Class

จำนวนการตอบ: 64
Reputation point: 2
prapa โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ขอความช่วยเหลือคะ มีใครทราบวันสอบสัมภาษณ์ Final Interview ของการบินไทยบ้างไหมค่ะ

โพสต์โดย Protocol » วันอังคาร เม.ย. 09, 2013 2:24 pm

วันที่แน่นอนคงยังไม่มีคนทราบครับ น่าจะประกาศพร้อมกับตอนประกาศผล Pre-Screen
ถึงตอนนั้นค่อยลาก็น่าจะยังทันนะครับ
lil_Jay
รูปภาพ
Protocol
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 478
Protocol โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ขอความช่วยเหลือคะ มีใครทราบวันสอบสัมภาษณ์ Final Interview ของการบินไทยบ้างไหมค่ะ

โพสต์โดย prapa » วันอังคาร เม.ย. 09, 2013 2:39 pm

ไม่ทันแน่เลยคะ ถ้ารอถึง 26 ตอนนั้นตารางบินเดือนต่อไปมันจะออกมาแล้ว ทีนี่ก็แก้ไขอะไรไม่ทันแล้ว [smilie=bn44.gif] [smilie=bn24.gif]
prapa

prapa โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย ิำbelleiinz » วันอังคาร เม.ย. 09, 2013 4:18 pm

ใจเย็นนะคะ เครียดไปก็ยังทำอะไรไม่ได้อยู่ดี
เพราะยังไม่มีกำหนดการออกมาเลยคะ
ถ้าตารางออกแล้ว จะขอแลกกะเพื่อนร่วมงานได้ไม้ละคะ
อาจจะโชคดี ได้ day off พอดีก็ได้

ใจเย็นและขอให้โชคดีคะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ิำbelleiinz
Premium Economy Class

จำนวนการตอบ: 112
Reputation point: 0
ิำbelleiinz โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย prapa » วันพุธ เม.ย. 10, 2013 1:02 pm

ขอบคุณสำหรับกำลังใจคะ
prapa

โพสต์โดย legallyrin » วันพฤหัสฯ. เม.ย. 11, 2013 2:47 am

มีกระทู้นี้บอกไว้คร่าวๆอ่ะคับ แต่ก็อย่างที่พี่(เจ)ด้านบนบอก คงต้องรอประกาศอย่างเป็นทางการอีกทีอ่ะคับ

viewtopic.php?f=10&t=81708

ขอให้โชคดีคับผม [smilie=bn40.gif]
legallyrin

จำนวนการตอบ: 77
legallyrin โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย kosette » วันพฤหัสฯ. เม.ย. 11, 2013 5:17 pm

ขอให้ตารางบินเดือนหน้าไม่ตรงกับวันต่างๆ ของการบินไทยครับ
.. ♫

I believe I can fly. I believe I can touch the sky.
I think about it every night and day. Spread my wings and fly away.
kosette

จำนวนการตอบ: 101
kosette โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile