แจ้งข่าว ผู้สมัครอายุเกิน ไม่สามารถเข้าสัมภาษณ์ได้

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

แจ้งข่าว ผู้สมัครอายุเกิน ไม่สามารถเข้าสัมภาษณ์ได้

โพสต์โดย 4thebest » วันพฤหัสฯ. เม.ย. 04, 2013 3:11 pm

ถึงเพื่อนๆ ผู้สมัคร
หากอายุเกินเข้าสัมภาษณ์ไม่ได้นะครับ
ตัวเจ้าของกระทู้เกินมา 2 เดือนจากประกาศรับสมัคร
เเวะมาส่งข่าวครับ ... เผืี่อมีใครอยากลองเสี่ยงดู

เป็นกำลังใจให้น้องๆที่เหลือ ให้โชคดีครับ
( ลาก่อนการบินไทย เธอมาช้าไปเราไม่คู่กรรม เอ้ย คู่กัน )
4thebest

จำนวนการตอบ: 2
Reputation point: 0
4thebest โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile