ถามเพื่อนๆ ที่ไปพรีสกรีน ส่วนสูงที่ได้ตามพาสปอร์ตกันหรือเปล่าคะ

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

Re: ถามเพื่อนๆ ที่ไปพรีสกรีน ส่วนสูงที่ได้ตามพาสปอร์ตกันหรือเปล่าคะ

โพสต์โดย mooTum » วันพฤหัสฯ. เม.ย. 04, 2013 8:42 am

พาสปอร์ตผม 172 วัดได้ 172.5 ครับ [smilie=bn18.gif]
mooTum
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 28
Reputation point: 0
mooTum โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ถามเพื่อนๆ ที่ไปพรีสกรีน ส่วนสูงที่ได้ตามพาสปอร์ตกันหรือเปล่าคะ

โพสต์โดย pannitap » วันเสาร์ เม.ย. 06, 2013 1:29 am

พาสปอต 171 วันนี้วัดได้ 171.5 ค่ะ [smilie=bn35.gif] โชคดีไป เพราะ นน. เยอะ หู่วววๆ [smilie=bn43.gif]
Dream high, fly high :)
pannitap

จำนวนการตอบ: 25
pannitap โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

โพสต์โดย Riddlejunior » วันอาทิตย์ เม.ย. 07, 2013 2:05 am

ตามพาสปอร์ตเป๊ะๆเลยคร้าบ
คนวัดใจดีนะ ไม่รู้สึกว่าเค้าพยายามจะกดเลย [smilie=bn21.gif]
Riddlejunior

จำนวนการตอบ: 30
Riddlejunior โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับ

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile