ถ้าอายุเกินไป 3 ปีแล้วเค้าเรียกควรไปไม๊

บอร์ดนี้สำหรับผู้สนใจสมัครงานในตำแหน่งแอร์โฮสเตสและสจ๊วตของบริษัทการบินไทย, ไทยสไมล์ งาน ground หรืองานอื่นๆ โปรดใช้เว็บบอร์ด All Job ด้านบนครับ

ภารโรง: myoldeditor

ถ้าอายุเกินไป 3 ปีแล้วเค้าเรียกควรไปไม๊

โพสต์โดย sodajijeep » วันอังคาร เม.ย. 02, 2013 10:42 am

ถ้าอายุเกินไป 3 ปีแล้วสมัคร โดนเรียกจะพอมีสิทธิ์ ผ่านไหม๊ค่ะ
sodajijeep

จำนวนการตอบ: 5
ที่อยู่: 12/23 ถ.กรุงเทพ-นนท์ ต.บางเขน อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000
Reputation point: 0
sodajijeep โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ถ้าอายุเกินไป 3 ปีแล้วเค้าเรียกควรไปไม๊

โพสต์โดย i_lovetofly » วันอังคาร เม.ย. 02, 2013 11:05 am

เค้าน่าจะเรียกทุกคนที่จ่ายตังค์ แต่ถ้าไม่ผ่านเกณฑ์เค้าคงตกครับ
i_lovetofly
เตาะแตะๆๆๆ เอ้าพยายามเข้าๆๆ

จำนวนการตอบ: 25
Reputation point: 0
i_lovetofly โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

Re: ถ้าอายุเกินไป 3 ปีแล้วเค้าเรียกควรไปไม๊

โพสต์โดย Protocol » วันอังคาร เม.ย. 02, 2013 11:35 am

sodajijeep เขียน:ถ้าอายุเกินไป 3 ปีแล้วสมัคร โดนเรียกจะพอมีสิทธิ์ ผ่านไหม๊ค่ะ

ไม่ควรครับ เพราะตอนที่ตรวจคะแนนโทอิคด้านล่าง เจ้าหน้าที่จะดูบัตรประชาชนด้วย ถ้าอายุเกินได้กลับบ้านแน่นอนครับ
lil_Jay
รูปภาพ
Protocol
Royal Silk Class
Royal Silk Class

จำนวนการตอบ: 478
Reputation point: 2
Protocol โถ คุณยังไม่มีใครโหวตให้เลย

ย้อนกลับไปยัง Thai Airways, Thai Smile